Hạng B2
16/11/17
138
121
43
Ah
Hóa ra là Fan Toy
vậy ko còn gì để nói ;))
fan Toy thì cần gì ngoài bền bỉ đâu nhỉ, các hãng khác là rẻ rách hết
khuyên bác thật lòng là thế kỉ 21 rồi chui ra khỏi cái miệng giếng đi, suy nghĩ kiểu đấy khó mà khá được
Sai rồi. Tôi thích xe Nhật nói chung nhé. Còn bro nói vậy thì cũng chỉ là ếch ngồi đáy giếng thôi. Chưa gì mở miệng chê trách người khác trong khi bản thân mình chắc khá hơn người khác.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Đi tin ba anh chàng đó review xe thì cũng giống như tin mấy em sale bất động sản tư vấn về dự án mấy ẻm đang bán ấy. :D:D:D:D
Lại nói bậy nữa rồi, 3 ông đó có ông nào đi bán xe đâu mà so với mấy em sales bất động sản.
Mà thực ra mấy ổng có nói xạo cũng không được vì dễ kiểm chứng chứ khó gì. Gầm Outlander chắc và cách âm tốt ai cũng biết rồi, còn CRV ồn và chật thì có gì lạ nữa. Chưa kể xe 1 cầu về vận hành sau so với xe 2 cầu được.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Đi tin ba anh chàng đó review xe thì cũng giống như tin mấy em sale bất động sản tư vấn về dự án mấy ẻm đang bán ấy. :D:D:D:D

Bác có thể chia sẻ background và trải nghiệm của bác qua các đời xe không ? Em là dân kỹ thuật, từng học và làm việc trong lĩnh vực hệ thống cơ khí ở nơi mà chúng ta hay gọi là địa giới, và em thấy ba người này đều có trình độ. Có thể cách trình bày của họ được tô vẽ bởi nhiều thứ nhưng khách quan mà nói là không tồi tí nào. Bác không tin thì cứ thử review chính cái xe bác đang chạy rồi quay lại upload lên youtube, không cần share nha. Để đó 3 tháng quay lại xem thử coi nó ra làm sao. Bác sẽ rất bất ngờ vì thấy video chẳng được như bác mong muốn.

Tập Lái
19/6/17
31
19
8
38
biên hòa
Con xe cùi bắp Outlander mà cũng được vài trăm chiếc sao? Em mà có tiền thì em mua CX-5 hay CRV hay SantaFe, Tucson chớ Outlander tuổi gì mà so với mấy kia, vậy mà cũng có người mua nhỉ? :p:):D
không biết ' CỤ" cứ ngỡ cụ là phái nào, biết rồi đọc mới thâm thúy và không nhịn nổi cười.

Hạng C
21/11/15
686
4.940
93
Tp.HCM
Bác có thể chia sẻ background và trải nghiệm của bác qua các đời xe không ? Em là dân kỹ thuật, từng học và làm việc trong lĩnh vực hệ thống cơ khí ở nơi mà chúng ta hay gọi là địa giới, và em thấy ba người này đều có trình độ. Có thể cách trình bày của họ được tô vẽ bởi nhiều thứ nhưng khách quan mà nói là không tồi tí nào. Bác không tin thì cứ thử review chính cái xe bác đang chạy rồi quay lại upload lên youtube, không cần share nha. Để đó 3 tháng quay lại xem thử coi nó ra làm sao. Bác sẽ rất bất ngờ vì thấy video chẳng được như bác mong muốn.
Anh là dân kỹ thuật kệ a, trình độ nhiều a tự vỗ ngực xưng tên là dân kỹ thuật như a chưa chắc qua dc mấy ông thợ sửa xe ở gara quen của mềnh. Mềnh mua xe theo sở thích và thói quen sử dụng hàng ngày, mềnh lo kiếm tiền đổi xe sau 5 năm sử dụng chứ rãnh đâu làm ba cái review cho thiên hạ xem free.
3 anh kia thuộc tạp chí khoe xe, họ làm review chẳng qua là 1 hình thức pr quảng cao mới qua kênh youtube; cái này cty mềnh cũng từng nhờ 1 bên đối tác làm nhưng sản phẩm mềnh ko phải là xe.
Lúc họ quay clip này ở sala có nguyên 1 ê kip chuyên nghiệp và mềnh có thấy ( mềnh tình cờ vô Dainess store mua đồ).
3 anh này thì hãng nào tài trợ thì mấy ảnh làm clip khen. Đơn giản vậy thôi. Lúc rài Mit và nissan tài trợ nhiều nên mấy ảnh ra clip khen liên tục; vài hôm bọn Honda Maz bơm tiền thì quay lại ca bọn ấy; giống như ở OS này có anh ỊCan với anh Truong195 vậy ấy giờ thì mit là đỉnh của đỉnh, sau này mấy ảnh qua hãng khác thì hãng đó là đỉnh mới; mà mềnh cũng gống vại thoai. Chả gì là lạ cả.
Không thân !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/3/14
12.223
128.231
113
Hihi kia mà danh tiếng và chất lượng hơn hyundai á? Bác phán liều quá
Vậy mà i10 đắt hơn morning, elantra đắt hơn cerato, santafe đắt hơn sorento??
Còn nói về chất lượng thì đúng theo giá tiền nhé i10 đi đầm hơn morning, elantra hơn cerato, santafe cũng vậy, mặc dù cùng chia sẻ khung gầm và máy móc.
Các công nghệ mới cũng được ưu tiên cho hyundai trc nhed
Bên Mỹ tổ chức độc lập như JD power xếp Kia về độ ổn định trên Hyundai