Hạng B2
10/7/19
361
348
64
33
Họ vẫn thông minh đó bác, thực tế là có 1 tệp KH họ mua xe theo xe theo hãng theo truyền thống gia đình, bạn bè dùng toy nên họ mặc định toy khi quyết định mua xe, ko thử thêm xe nào khác cho mất thời gian :)
Cross cũng đâu tệ, lại tiếng Toy bền lành nên đầy ng mua cũng dễ hỉu mà bác nhỉ

Hạng F
3/10/15
10.615
13.052
113
Họ vẫn thông minh đó bác, thực tế là có 1 tệp KH họ mua xe theo xe theo hãng theo truyền thống gia đình, bạn bè dùng toy nên họ mặc định toy khi quyết định mua xe, ko thử thêm xe nào khác cho mất thời gian :)
Kể ra cũng ổn đấy, nhờ thằng khác thông minh hộ.
Nó mua trước rồi mình mua sau.
Đúng chuẩn khôn lõi dân An Nam.
Khỏi nghĩ ngợi, trông mặt thằng nào được được thì nó cứ làm gì mình làm đó khỏi lo hỏng việc.
Còn thằng uy tín đó nó đạp cứt thì cả làng đạp cứt.

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Ah vậy là đám bạn bè, gia đình của tệp người đó cũng ngu ngốc, ko có khả năng nghiên cứu sâu, ko biết thử xe khác. Tất cả họ đều là cả đám ngu ngốc !

Hạng D
8/4/12
2.458
7.792
113
Kể ra cũng ổn đấy, nhờ thằng khác thông minh hộ.
Nó mua trước rồi mình mua sau.
Đúng chuẩn khôn lõi dân An Nam.
Khỏi nghĩ ngợi, trông mặt thằng nào được được thì nó cứ làm gì mình làm đó khỏi lo hỏng việc.
Còn thằng uy tín đó nó đạp cứt thì cả làng đạp cứt.
Em thấy cái nội thất cross là đạp cứt chắc luôn rồi đó. Mịa nó xấu. Những thứ khác chưa trãi nghiệm nên ko phán bừa.

Hạng B2
14/7/22
274
241
43
Em thấy 1 phần cũng do tiền từ đâu ra nữa đó bác. Như thằng em họ, tiền ông bà già nó cho mua xe, ông già bắt phải mua xe Toy, ko chịu khỏi mua

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
10.615
13.052
113
Em thấy 1 phần cũng do tiền từ đâu ra nữa đó bác. Như thằng em họ, tiền ông bà già nó cho mua xe, ông già bắt phải mua xe Toy, ko chịu khỏi mua
Thế thì chịu rồi, phụ huynh là chỉ Toy và Toy thôi.
Không Toy thì Tôi không giải ngân!!!
Em thấy cái nội thất cross là đạp cứt chắc luôn rồi đó. Mịa nó xấu. Những thứ khác chưa trãi nghiệm nên ko phán bừa.
Em thấy y hệt bác!
Cross em bò né.
Nếu về mấy xe Toyota mới mà lấy thì em lấy Avanza thôi.

Hạng D
21/12/14
2.368
8.544
123
Thế thì chịu rồi, phụ huynh là chỉ Toy và Toy thôi.
Không Toy thì Tôi không giải ngân!!!

Em thấy y hệt bác!
Cross em bò né.
Nếu về mấy xe Toyota mới mà lấy thì em lấy Avanza thôi.
Né rav4 hok a :D

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
16/5/17
241
408
63
38
Mình thấy ai chê cx5 chứ nó là doanh số ổn định nhất.đa số nằm trong top 10 năm này qua năm khác.vậy mà thấy nhiều người chưa có xe mà cứ hễ nói cx5 là chê.nào là ồn.nào là bồng văn bềnh.vậy mà luôn nằm tốp mấy năm liền.trong khi mình đi 5 năm rồi có bị hư vặt chi mô

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
đúng rồi bác, không chỉ nội thất Cross như đống cứt mà cả altis camry lexus bla bla... cứ Toy là đều như cứt hết. Chúc mừng bác đã ko đạp cứt

• Haha
Reactions: trunghq119