Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
Em đã lái rồi, máy ko bốc nhưng ai đi điềm đạm thì tạm được, treo sau cứng và xóc hơn cx5 khá nhiều, còn hộp số CVT thì khá chán ko được như 6AT.
anh chạy tầm 10 năm thì mới thấy được ưu điểm của CC nhé... nó xóc ngay từ lúc mua đến 10 năm sau vẫn vậy, nên coi như không hư...
còn CX5 thì chắc cú cái liên kết đa điểm sẽ có vấn đề, sửa không có rẻ đâu... :D

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
fun thôi, đừng fun quá bác :)
chưa kể máy yếu ko bốc, treo cứng, hộp số CVT ghẻ, tất cả đều như cứt
thế mà thiên hạ đạp cứt nhiều quá, chỉ có chúng ta online gõ phím là ko đạp, giỏi quá =))

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
anh chạy tầm 10 năm thì mới thấy được ưu điểm của CC nhé... nó xóc ngay từ lúc mua đến 10 năm sau vẫn vậy, nên coi như không hư...
còn CX5 thì chắc cú cái liên kết đa điểm sẽ có vấn đề, sửa không có rẻ đâu... :D
theo lý thuyết của cư dân mạng thì mua xe có ai đi tới 5 năm đâu, tầm 3 4 năm là họ đổi xe rồi, lo chi 10 năm xa vậy

Hạng B1
25/8/07
50
45
18
44
Logo shopee rẻ lắm bác ơi, sao hơn được, Cross thua CX5 toàn diện
Mấy người có tiền mua Cross đều là những con gà, chỉ có anh em online gõ phím mình là chuẩn thôi
Tiền ai người đó tiêu thôi, nhưng mình chạy CX5 thì thấy nó đáng từng đồng tiện bỏ ra: thiết kế nội thất đẹp, âm thanh 10 loa Bose hay, lái hay... em éo quan tâm Toy hay CC là thằng nào. Mình mua xe bằng tiền mồ hôi nước mắt của mình, cứ cái nào sướng nhất thì chọn thôi.

• Like
Reactions: cohvn
Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Tiền ai người đó tiêu thôi, nhưng mình chạy CX5 thì thấy nó đáng từng đồng tiện bỏ ra: thiết kế nội thất đẹp, âm thanh 10 loa Bose hay, lái hay... em éo quan tâm Toy hay CC là thằng nào. Mình mua xe bằng tiền mồ hôi nước mắt của mình, cứ cái nào sướng nhất thì chọn thôi.
chuẩn rồi =)) CX5 của chúng ta là nhất, đẹp như xe sang, âm thanh ko kém gì Merc, lái hay ko kém gì Bim. chấp luôn cả lexus RX LX gì. Mấy người mua Cross toàn kém hiểu biết. người ta muốn khổ nên chọn Cross, còn mình thành công muốn sướng nên chọn CX5

• Haha
Reactions: Mr Oz
Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
Giờ là cuộc chiến xe CUV JAV vs JAV, chứ ko còn JAV vs K-Pop nữa các bác ạ.
Con CX-5 ai mà ko thích, nhưng nó đắt hơn con Cross gần 100 củ. Chẳng qua đợt này khuyến mãi sâu nên mới rớt xuống để so sánh với Cross thôi mà các bác.

• Like
Reactions: Toietmoi