Hạng D
24/8/07
1.665
2.732
113
Mình thấy ai chê cx5 chứ nó là doanh số ổn định nhất.đa số nằm trong top 10 năm này qua năm khác.vậy mà thấy nhiều người chưa có xe mà cứ hễ nói cx5 là chê.nào là ồn.nào là bồng văn bềnh.vậy mà luôn nằm tốp mấy năm liền.trong khi mình đi 5 năm rồi có bị hư vặt chi mô
hơi đâu nghe tụi XL anh, có giải guiness về số lượng XL, chắc cũng giải vô địch thế giới à

Hạng D
24/2/20
4.909
8.362
113
37
Em thấy cái nội thất cross là đạp cứt chắc luôn rồi đó. Mịa nó xấu. Những thứ khác chưa trãi nghiệm nên ko phán bừa.
Em đã lái rồi, máy ko bốc nhưng ai đi điềm đạm thì tạm được, treo sau cứng và xóc hơn cx5 khá nhiều, còn hộp số CVT thì khá chán ko được như 6AT.

Hạng D
8/4/12
2.458
7.792
113
Em đã lái rồi, máy ko bốc nhưng ai đi điềm đạm thì tạm được, treo sau cứng và xóc hơn cx5 khá nhiều, còn hộp số CVT thì khá chán ko được như 6AT.
Mặc nhiều lời khen chê, em nó vẫn đu top từ khi ra mắt đến giờ là 1 thành công ngoài mong đợi của Toy VN. Với những khách hàng đứng tuổi chút, không yêu cầu nhiều, chỉ cần lành, bền bỉ và tin cậy thì nó vẫn khá ổn trong phân khúc.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
Con 2.0 Deluxe rẻ nhất mắc hơn Cross G có khoảng 30 40 củ à, máy 2.0 treo đa điểm nội thất ăn đứt con Cross G, thua mỗi cái lo gô thôi
hộp số AT vs CVT ....

Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
Ah vậy là đám bạn bè, gia đình của tệp người đó cũng ngu ngốc, ko có khả năng nghiên cứu sâu, ko biết thử xe khác. Tất cả họ đều là cả đám ngu ngốc !
chứ còn gì nữa... :D
mấy anh đồng ý đi, chứ để ảnh còm mãi cũng kỳ...

cùng giá tiền thì CC hơn CX-5 chắc mỗi cái logo.... =)) =))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
  • Haha
Reactions: cohvn and lethangmy
Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
chứ còn gì nữa... :D
mất anh đồng ý đi, chứ để ảnh còm mãi cũng kỳ...

cùng giá tiền thì CC hơn CX-5 chắc mỗi cái logo.... =)) =))
Logo shopee rẻ lắm bác ơi, sao hơn được, Cross thua CX5 toàn diện
Mấy người có tiền mua Cross đều là những con gà, chỉ có anh em online gõ phím mình là chuẩn thôi