Hạng D
29/12/14
1.776
8.088
113
2008, 2009 ... anh Vượng từng mua lại căn hộ bị ngộp ở Vinhomes Royal City để giữ giá...

sau này thì đến Ocean Park 2 thì kệ Thị trường

bằng giờ năm 2022, có anh @EVforgreen và anh @ANHTUANMAZDA có nghĩ đến việc cổ tích của anh Vượng rồi đã Tượng tượng ra Đại Phúc thu mua lại những căn nhà bán giá ngộp ở Vạn Phúc City Hiệp Bình Phước

các Học viên của Học thuyết Lừng danh của Ngài Karl Mark luôn có trí tưởng tượng rất bay bổng. Tư Bản không thể theo kịp mấy ảnh
Em nói hồi nào anh.

Là em nói cái gì thời gian đó?
Tiêm vaccine nhiều quá nên em ko được tài năng đức độ như anh - người hay đi like còm cũ.

anh nên nhắn gửi anh @EVforgreen là ở Vạn Phúc City Hiệp Bình Phước đang có nhiều căn nhà khu SunLake đang được bán ra thị trường với giá thấp hơn 10 tỉ so với Giá gốc Hợp đồng, chỉ mong thu về 1 tỉ hoặc 2 tỉ trên tổng số 12 tỉ đặt cọc cách đây 2 năm

Hạng D
29/12/14
1.776
8.088
113
anh nên nhắn gửi anh @EVforgreen là ở Vạn Phúc City Hiệp Bình Phước đang có nhiều căn nhà khu SunLake đang được bán ra thị trường với giá thấp hơn 10 tỉ so với Giá gốc Hợp đồng, chỉ mong thu về 1 tỉ hoặc 2 tỉ trên tổng số 12 tỉ đặt cọc cách đây 2 năm
Anh vừa tag tên em vừa tag ảnh vào, r nhờ em nhắn gửi.
Mà em chỉ nói con trai VP quái thui chứ em có nói gì về VP đâu nhỉ. Hay anh tiêm vaccine cùng đợt với em nên nhầm lẫn.

Anh vừa tag tên em vừa tag ảnh vào, r nhờ em nhắn gửi.
Mà em chỉ nói con trai VP quái thui chứ em có nói gì về VP đâu nhỉ. Hay anh tiêm vaccine cùng đợt với em nên nhầm lẫn.

anh ca ngợi Trí Tưởng tượng của anh @EVforgreen
là đồng nghĩa anh cũng tư duy như vậy hoặc mấy giây sau đó anh cũng Tưởng tượng như vậy