Tập Lái
27/2/12
6
0
1
54
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Chào bác Jangnhut,

Em cũng xin mượn photo,bữa nào em alo bác nhé.Tks,

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Bác Nhựt còn bản chính ko vậy, nếu còn thì bữa nào em qua Q4 mượn bác photo được ko?

Hạng F
22/10/09
8.170
31.359
113

hôm rùi bánh sau bên tài bị dính định, xì gần hết, em lấy bơm xài điện từ ổ cắm sạc pin, kế bên chỗ mồi thuốc.. bơm chay được hồi thì die.. check lại thấy đứt cầu chì. cầu chì này 15A dưng Ko hiểu sao lại đứt. Đem ra TOY Bến Thành thay,+ rửa xe free, tốn hết thảy 55K. Cầu chì nằm dưới volant, mở miếng nhựa ra thấy..

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Em toàn bơm bánh xe bằng cắm trực tiếp vào accu, còn cái ổ điện đó chủ yếu là để charge điện thoại thôi.

Chắc cầu chì của ổ cắm đó có công suất nhỏ, vì em chẳng rành kỹ thuật.

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

grenade nói:
hôm rùi bánh sau bên tài bị dính định, xì gần hết, em lấy bơm xài điện từ ổ cắm sạc pin, kế bên chỗ mồi thuốc.. bơm chay được hồi thì die.. check lại thấy đứt cầu chì. cầu chì này 15A dưng Ko hiểu sao lại đứt. Đem ra TOY Bến Thành thay,+ rửa xe free, tốn hết thảy 55K. Cầu chì nằm dưới volant, mở miếng nhựa ra thấy..
- Có lẽ dễ đứt cầu chì nên trong túi đựng máy bơm điện của em có cầu chì dự phòng.
- Trong trường hợp bánh xe bị xì gần hết/chạm mâm, em có nhận được lời khuyên là nên đội bánh xe trước khi bơm.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Các Bác cho em hỏi ngu chút, xe em đã lên Bi-xenon bên Bác Khắc Trung ánh sáng rất tốt, nhưng khi đi đường nhiều sương mù thì như thế nào hả Bác, có cần lắp thêm đèn sương mù Hella không hay thay bóng HB4 9006

INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.664
1.923
113
38
Cà Mau

jun_baby nói:
Bác Nhựt còn bản chính ko vậy, nếu còn thì bữa nào em qua Q4 mượn bác photo được ko?

Song Ngoc nói:
Chào bác Jangnhut,

Dạ hiện tại em không còn cuốn nào nữa bác ui.

vienchau nói:
cảm ơn bác Jangnhut nhe.em mới đi công tác về cũng mới nhận được tks nhiều nhe bữa nào em với bác
Mời bác nhutnhat bác ui :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/12/11
1.076
547
128

Song Ngoc nói:
Chào bác Jangnhut,

jun_baby nói:

Còn 2 bản photo, 2 bác cho địa chỉ, em gửi cho 2 bác.

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38

nhutnhat nói:
Song Ngoc nói:
Chào bác Jangnhut,

jun_baby nói:

Nếu bác ở SG thì cuối tuần em vế SG săn bác còn ko thì bác gửi cho em theo địa chỉ
Hoàng Vĩnh
5c Nguyễn Thái Học - Phường 1 - TP Tân An - Long An
Em thank bác trước nha

Tập Lái
27/2/12
6
0
1
54

nhutnhat nói:
Song Ngoc nói:
Chào bác Jangnhut,

jun_baby nói:

Chào bác Nhutnhat :

Cám ơn bác nhiều, nếu được gửi dùm em tới địa chỉ :
Trịnh Nguyễn Thanh Thủy
6-8 Đoàn Văn Bơ, P9, Q4
Bữa nào có dịp gặp bác xin hậu tạ .