Hạng F
22/10/09
8.170
31.362
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

hôm qua thấy chiếc xe tải nhỏ suzuki chở cát đá de vô xóm.. thấy em nó máy êm quá, êm hơn innova dù xe nhìn rất ư la bụi đời.. ôi sao con heo Ỉn nó kêu to quá

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

grenade nói:
hôm qua thấy chiếc xe tải nhỏ suzuki chở cát đá de vô xóm.. thấy em nó máy êm quá, êm hơn innova dù xe nhìn rất ư la bụi đời.. ôi sao con heo Ỉn nó kêu to quá
Mỗi lần khởi động là em nó la ừ à một hồi rồi mới dịu xuống, nghe oải luôn bác

Hạng D
6/12/11
1.076
547
128

jun_baby nói:
Nếu bác ở SG thì cuối tuần em vế SG săn bác còn ko thì bác gửi cho em theo địa chỉ
Hoàng Vĩnh
5c Nguyễn Thái Học - Phường 1 - TP Tân An - Long An
Em thank bác trước nha
Cuối tuần này về Tân An & giao lưu với bác nha. Nhà em gần trường cấp 1 Tân An.

Hạng D
6/12/11
1.076
547
128

Song Ngoc nói:
Chào bác Nhutnhat :

Cám ơn bác nhiều, nếu được gửi dùm em tới địa chỉ :
Trịnh Nguyễn Thanh Thủy
6-8 Đoàn Văn Bơ, P9, Q4
Bữa nào có dịp gặp bác xin hậu tạ .

OK bác.

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38

nhutnhat nói:
jun_baby nói:
Nếu bác ở SG thì cuối tuần em vế SG săn bác còn ko thì bác gửi cho em theo địa chỉ
Hoàng Vĩnh
5c Nguyễn Thái Học - Phường 1 - TP Tân An - Long An
Em thank bác trước nha
Cuối tuần này về Tân An & giao lưu với bác nha. Nhà em gần trường cấp 1 Tân An.
OK bác, cuối tuần em hay về SG khi nào bác về Long An alo em 0972829202 Vĩnh

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

XaGan nói:
Kết quả như các bác đã thấy rõ trong thớt rồi đấy :
- Tiêu thụ nhiên liệu : 7.7l/100km hay 12.9km/lít
- Xe chạy được 73k rồi : chưa phải thay gì (trừ lọc nhớt).
- Lốp, bố thắng mới mòn chút đỉnh.

Dự định đến 100k sẽ đem vào hãng kiểm tra bảo dưỡng mức TB.
Sáng nay em đi Nhà Thờ Tắc Sậy - Bạc Liêu sau khi đi 267km đồng hồ báo 12km/lit, xe em innova V, đã thay 4 bugi denso iridium power. Trước khi đi em đổ đầy bình xăng, sau khi đi 550km đồng hồ Range còn 50km. Như vậy xăng xe em có vào mức trung bình không vậy Bác? Xe em đi được 78,000km

Hạng B2
26/5/08
211
0
16
15
Đà Nẵng

các Bác cho em hỏi là dạo này em thấy các bác hay dùng bu-gi DENSO thay cho bu-gi cũ của xe Innova-vậy các bác nào đã dùng cho em biết chất lượng-giá cả so với bu-gi của Hãng như thế nào được không?
em xin cám ơn!

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Em mua bugi Denso Iridium 230k/cái, sau khi thay Bác sẽ thấy sự khác biệt về công suất và mức tiêu hao nhiên liệu, trước khi gắn Bugi Denso xe em chạy 10.8km/lit sau khi thay Denso là 12km/lit như Bác thấy hình trên em đã post

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Chưa thử nên chưa biết nhưng nghe các bác trên OS này đã thử bugi Denso Iridium cũng nói vậy.

Tập Lái
2/2/12
13
0
0

Cac pac cho e hoi gia galang in 2008 theo xe gia bao nhieu vay cac pac,cha la hom bua lui xe vao nha ko de y nen hon vao goc cot nen di dut cai cang truoc va galang cac pac cho e biet dia chi nao uy tin voi em o binh duong(e goi tin bang dt monh cac pac thong cam)