Hạng D
6/12/11
1.076
547
128
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Song Ngoc nói:
Chào bác Nhutnhat :

Cám ơn bác nhiều, nếu được gửi dùm em tới địa chỉ :
Trịnh Nguyễn Thanh Thủy
6-8 Đoàn Văn Bơ, P9, Q4
Bữa nào có dịp gặp bác xin hậu tạ .

Gửi qua bưu điện nhưng bị trả về.
Bác alo cho em để lấy: 090 ba bảy bốn 9 ba bảy bốn

Hạng B1
21/9/10
68
0
0
Tp. Hồ Chí Minh
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Mấy bác cho em hỏi. Em đi xe Innova V số tự động, mỗi lần vào bảo dưỡng tại Toy Lý Thường Kiệt hay Toy Đông Sài Gòn (chỗ Phan Văn Trị) em đều hỏi hộp số tự động có cần thay dầu hay không? (vì xe em chạy hơn 80k) thì các bác Kỹ thuật viên cho tới các anh bảo trì dưới xưởng đều trả lời là không cần phải thay. Trong khi em sớt google thì một số kết quả hướng dẫn là cần phải thay dầu hộp số tự động. Mấy bác tư vấn giúp em về vấn đề này, em xin cám ơn.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

quoc tuan nói:
xin chào các đồng chí và các chiến sĩ
em xin tự giới thiệu, em đang ở với vợ 2 là em INNOVA V nhưng thường xuyên ăn nằm ngủ nghỉ với vợ 3 là em camry 2011, vợ 2 của em tuy ít ăn nằm nhưng chúng em rất trân trọng em nó vì lí do là lâu lâu ngồi lái với em nó cảm giác thật thoải mái dể chịu( vợ cả của em cũng nói như thế) cho nên vợ cả của em có bao giờ chịu ngồi vợ 3 của em đâu. vợ cả của em nói vẫn thích ngồi em inn hơn và ăn nên làm ra hơn, còn ngoại trừ cần đi ngoại giao vợ cả của em mới chịu ngồi em camry
riêng em thì cũng chỉ dòng dòng thành phố nên cảm giác của em về em Inn là rát tốt đẹp không ngồi căng thẳng như em camry, cảm giác thoải mái, dễ dàng quan sát tốt hơn nhiều so với em camry
còn về máy móc thì em xin bó tay vì không biết gì về điện nhưng 2 vợ của em luôn luôn mang vào bảo dưỡng trong hãng theo sổ chỉ dẫn nên cảm giác lái an toàn và cho đến thời điểm này chưa xảy ra sự việc nào đáng tiếc cả
em Inn V của em cũng mua từ tháng giêng 2009 mà cũng mới chạy 9256km à
ĐẸP RẠNG NGỜI MÀ KHÔNG CHÓI LÓA dành cho em innova, hiiiiiiiii:)
:)

khi nào có off hội cho em xin đăng kí tham gia với nhá
xin cảm ơn, xin cảm ơn
Trời xe 2009 mà chạy chưa tới 10.000km, xe Bác mua không xem ngày nên trùm mền nhiều hơn đi nè:D:D:D. Xe em cùng đời với Bác mà gần 80.000km rồi

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Xe em đi hơn 4 năm thì chủ nhật vừa rồi làm tổng vệ sinh máy lạnh, làm từ 8h đến 11h30 mới xong, em có phụ rửa, vệ sinh các thiết bị tháo ra. Tốn hết 1 chai, hỏng biết mắc hay rẻ.

Tập Lái
2/2/12
13
0
0

các pác cho em hỏi xe em inn 08 mà sao đèn cos và pha ko được sáng mà nó pha gần quá đi ban đêm em cảm thấy ko an toàn,có loại bóng nào sáng hơn ko các pác mua ở đâu và giá em nó là bao nhiêu.em xin cảm ơn

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

Bác khactrung chỉ độ đèn thôi, vụ khắc phục này chỉ cần chỉnh độ xa của đèn là xong

Hạng C
17/7/11
740
861
93

Binh8253 nói:
các pác cho em hỏi xe em inn 08 mà sao đèn cos và pha ko được sáng mà nó pha gần quá đi ban đêm em cảm thấy ko an toàn,có loại bóng nào sáng hơn ko các pác mua ở đâu và giá em nó là bao nhiêu.em xin cảm ơn
đèn pha gần thì bác phải đi chỉnh lại rồi, chuyện này đơn giản mà, còn vụ đèn ko được sáng thì theo e thì bác nên thay bóng osram H4 khoảng 600k nữa là ok rồi, xe e cũng thay cặp đó, thấy sáng hơn.........