Tập Lái
2/2/12
13
0
0
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

các pác cho e hỏi các xem đồng hồ đo áp suất lốp với.tháng trước e có ghé vào metro mua cái dồng hồ đo áp suất lốp xe của đài loan loại nhỏ về nhà xài nhưng lần nào e đo theo đồng hồ 2.5kg mang ra tiệm cho mấy pác vá xe cân lại cũng đều dư hơi phải xả ra bớt về nhà e đo lại đồng hồ thì còn 2kg.ko biết e xem có đúng hay ko mong các pác chỉ dùm,đồng hồ có 2 chỉ số 1 cái để 1.5,2,2.5,3....,1 cái để 20,40,60.vậy mình xem cái nào cho chính xác vậy mấy pác.

Tập Lái
2/2/12
13
0
0
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Dong ho e la dong ho co.

Hạng B1
18/4/12
84
0
6
39
Bác chủ thớt cho em tham gia hội với....

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/08
122
0
0
chào các bác inn, e vừa cưới 1 cô in chả biết gì nhìu nên nhờ các bác tư vấn cái chìa khoá có đến 3 cái nút nhấn vuông , cái này sử dụg sao vậy các bác. Cái vụ thứ hai là e xem các bác trao đổi về việc kiểm tra hao xăg của inn e chả hiểu gì cả, cái j mà đổ xăg đầy bình, nhảy cò và đọc thôg số gì đó. Các bác có kinh nghiệm khai ság cho e với. E cảm ơn các bác nhìu. E chỉ được cái là rất mê xe