Hạng F
22/10/09
8.170
31.366
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xa, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

xe bác thay bình này thứ mấy rùi, xe em thay binh thứ ba rùi..bình đầu theo xe, bình sau mua của GS, nay đến bình thứ 3.. Bình thứ hai vẩn còn xài được như giữ điện kém dần.. nên để dành xài cho đèn LED khi cúp điện

24/3/10
4.364
3.876
113
phongicehcmc nói:
Thanks bác Xì nhé. hôm qua có mem 7 chỗ nói em là tại bác tài bẻ hết lái mà không nhả lại 1/4 vòng nên đứt sợi cáp

Lỗi này k phải do đánh lái đâu pác. Có thể là do rửa xe hoặc tự đứt. Innova thỉnh thoảng cũng bị.

Hạng B2
13/6/11
138
151
43
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
phongicehcmc nói:
Thanks bác Xì nhé. hôm qua có mem 7 chỗ nói em là tại bác tài bẻ hết lái mà không nhả lại 1/4 vòng nên đứt sợi cáp

Lỗi này k phải do đánh lái đâu pác. Có thể là do rửa xe hoặc tự đứt. Innova thỉnh thoảng cũng bị.

Hình như bị lỗi này phải thay cuộn cáp gì đó phải không bác Xì trum?

Hạng C
1/5/12
715
21
0
43
Có bác nào ở Biên Hòa ? biết chổ nào sơn vân gỗ nội thất đẹp + rẽ chỉ em với :D

Hạng D
26/1/10
1.252
6.075
113
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
phongicehcmc nói:

tại em nhớ nhân viên của toy nói em vậy mà anh? em cũng nghĩ do mình đánh lái hết cỡ nhiều quá sợi cáp chịu không nổi nên đứt. em có nói sai chỉnh cho em nha e hậu tạ a 5 lon mía xanh hen keke

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
à, ra là dây điện, em cứ tưởng dây cáp là dây như sợi dây thắng xe đạp ấy chứ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
7 cho nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
phongicehcmc nói:
tại em nhớ nhân viên của toy nói em vậy mà anh? em cũng nghĩ do mình đánh lái hết cỡ nhiều quá sợi cáp chịu không nổi nên đứt. em có nói sai chỉnh cho em nha e hậu tạ a 5 lon mía xanh hen keke
Hôm qua 4/5 khoảng 16h trên NKKN gặp bác 7 chổ (vẫn chưa chịu sửa thành 7 chỗ) giống y chang trên avatar vậy.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xa, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

grenade nói:
Xe bác thay bình này thứ mấy rùi, xe em thay binh thứ ba rùi..bình đầu theo xe, bình sau mua của GS, nay đến bình thứ 3.. Bình thứ hai vẩn còn xài được như giữ điện kém dần.. nên để dành xài cho đèn LED khi cúp điện
Xe em đăng ký tháng 1/2008, bình đầu theo xe GS, bình sau cũng GS nước mà 45A. Giờ chắc thay GS 45A nước.

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/1/10
1.252
6.075
113

@phucminh: a thấy em sao không hú em da? hehehe e mà thấy a em ép chặn đầu xe anh cho coi kekekekeke.em kiếm cái dấu "~" không ra anh ơi, đành để sai tiếng việt để kiếm đá về xây được gì xây hihihihihi
e đang tính thay bình vì bình theo xe e di từ 2008 tới h rồi nên em sợ nó tèo bất tử quá, e tính thay bình nước GS 45A . các bác tư vấn em với. thanks các bác trước