Hạng B2
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Sẵn vụ seat bell thì cho em hỏi tí: xe em 2007, cái seat bell bên tài có cảm giác không còn co rút tốt như bên phụ, mình có thể đổi cái bên phụ qua hay đổi của hàng ghế thứ 2 đuợc không các bác?
Còn vụ cần số, em hay bị chưa nhả hết côn mà vô số, nó kêu tạch tạch nghe ghê quá, hông biết cái này có nghiêm trọng lắm không?
Lớp nỉ ghế của em hiện tại xuống cấp quá, các bác nghĩ là nên bọc da hay bọc nỉ lại? Em thấy da thì đẹp nhưng nỉ ngồi mát hơn

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Có bác nào gắn đèn FF75 chưa? Công nhận đèn này ngon, qua bao nhiêu năm dãi nắng dầm mưa vẫn không xi-nhê gì.​
Hình của bác XNL chụp trong chuyến 'Nha Trang ngày về', tháng 7/2010​
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Hạng B2
21/4/11
418
4
18

cao su gạt nước IN vào hãng thay có mắc kg mấy bác !Xe em sắp đến hạn thay nhớt ,và kiểm tra để chuẩn bị đăng kiểm luôn

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

phucminh nói:
Có bác nào gắn đèn FF75 chưa? Công nhận đèn này ngon, qua bao nhiêu năm dãi nắng dầm mưa vẫn không xi-nhê gì.​
Hình của bác XNL chụp trong chuyến 'Nha Trang ngày về', tháng 7/2010​
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Bác phucminh cho AE xem 1 tấm hình buổi tối xem em nó hiệu quả như thế nào???

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Lai xe An toan nói:
cao su gạt nước IN vào hãng thay có mắc kg mấy bác !Xe em sắp đến hạn thay nhớt ,và kiểm tra để chuẩn bị đăng kiểm luôn
Bác ra ngoài mua gạt nước ko xương sử dụng cũng OK mà đẹp hơn hàng theo xe nữa, vào hãng em nghĩ mắc lắm

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@vienchau: cái cục gạch của em chụp buổi tối + đèn xe thì chẳng thấy gì.

Nhưng chuyến đi Nha Trang kỳ đó, khi về tới SG là 11h đêm, trên QL1 những đoạn không có đèn đường thì đèn này phát huy tác dụng.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Lai xe An toan nói:
Cao su gạt nước IN vào hãng thay có mắc kg mấy bác! Xe em sắp đến hạn thay nhớt ,và kiểm tra để chuẩn bị đăng kiểm luôn
Ra An Dương Vương thay gạt không xương mà đa số taxi xài, giá hình như 90k/2 cây trước.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Đèn này ánh sáng màu gì vậy Bác phucminh? Giá rổ thế nào?

Hạng C
17/7/11
740
861
93

phucminh nói:
Lai xe An toan nói:
Cao su gạt nước IN vào hãng thay có mắc kg mấy bác! Xe em sắp đến hạn thay nhớt ,và kiểm tra để chuẩn bị đăng kiểm luôn
Ra An Dương Vương thay gạt không xương mà đa số taxi xài, giá hình như 90k/2 cây trước.

e thì mới thay loại của kien-vietthai đang bán đó, cặp 300k, loại ko xương, kiểu dáng đẹp, quạt thử thấy cũng ok lắm

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

vienchau nói:
Đèn này ánh sáng màu gì vậy Bác phucminh? Giá rổ thế nào?
Ánh sáng giống đèn zin theo xe. Giá thì hình như tầm 3 chai (1 cặp + dây dợ)