Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Gemini nói:
em mới làm một em In 2009 số sàn, nhưng không có sách hướng dẫn sử dụng :( bác nào có thì cho em mượn foto được không ah. Em ở SG quận Bình Thạnh ạ.
Bác ghé em nhé, em ở Thị Nghè, số cầm chưng của em nè: 098 222 sáu sáu bảy bảy

Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

F1 nói:
Tui post bài hỏi cách tháo 2 miếng ốp nhựa dọc bên kính lái nhưng chưa thấy bác nào giúp. Thôi thì lọ mọ tìm cách tháo ra, hoá ra còn dễ hơn tháo bửng xe gắn máy.
Từ nay bác nào hỏi câu tương tự thì cứ lên đây nhé, tui chỉ cho...
Trời ơi, bác chỉ dùm luôn đi, vì.........thế nào ông Thích nhà e cũng sẽ bắt chước y chang bác thôi.

Hạng C
1/5/12
715
21
0
43

Hội mình hay xài loại camera hành trình nào ? tư vấn em cái nào bền mà rẽ với ạ ... em hỏi thêm cái lỗ mồi thuốc lá em cấm các thiết bị khác vào có bị ảnh hưỡng gì không ? em thử cấm cái khử mùi nó vẩn chạy đc nhưng thiết kế cái lỗ thuốc lá nó khác so với cái ổ điện kế bên ... em sợ bị ảnh hưởng nên mới test chứ chưa dám xài. cảm ơn các bác.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

Mình cũng quan tâm đến vụ gắn Camera này từ khi đọc bài của 1 bác Oser nhờ gắn camera mà quay được cảnh cướp giật ở chân cầu SG. Tuy xe tôi chưa gắn nhưng cũng đã thấy ưng cái bụng rồi.
Thấy bác quan tâm mời vào link này (ngay trong 4R), thấy cũng rẻ thôi:
http://www.otosaigon.com/...E1%BA%BB-m5626652.aspx
Gắn xong nhớ Report cho AE chạy Inn nha.

Hạng C
1/5/12
715
21
0
43

Cảm ơn bác F1 tư vấn ... mặc dù ham rẻ thật nhưng em không xài hàng china sợ chập điện cháy xe
cái link bác đưa toàn hàng china :D

Hạng D
26/1/10
1.252
6.076
113

Ngày mai chủ nhật 30/09 từ 8:00 sáng có bác nào rảnh ghé cafe Rose đường 3/2 chém gió với em không nhà INN ơi??? 8h em có mặt ở cafe bác nào ghé thì tới đó hú em nhé. Số em 0906 12-64-46 . Mong gặp dc nhiều bác ghé chém gió với em ạh. hehehehe

Hạng D
26/1/10
1.252
6.076
113

em đang o cafe Rose. bac nao ranh ghe chem gio voi em nhe. sorry em online bang phone.