Hạng D
26/1/10
1.252
6.076
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

em đang o cafe Rose. bac nao ranh ghe chem gio voi em nhe. sorry em online bang phone.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

chenchen_t2c nói:
Cảm ơn bác F1 tư vấn ... mặc dù ham rẻ thật nhưng em không xài hàng china sợ chập điện cháy xe
cái link bác đưa toàn hàng china :D
he he bây giờ mà bác kiếm cái camera hàng trình nào mà không phải là made in china hơi bị đuối à,em củng không ưa hàng chiân nhưng củng phải sống chung với lũ thôi

Hạng B2
9/9/08
122
0
0

Có bác nào đã tháo trần xe innova chủa, xin hướng dẫn cách tháo tuần tự để e học hỏi với. Mấy bác cho e hỏi thêm vụ này, trần xe inn đà bọc nilon giờ tháo ra, chắc đâu lắp vô lại được há, chắc nhăn nhúm thôi.

Hạng C
17/7/11
740
861
93

previaxam nói:
Có bác nào đã tháo trần xe innova chủa, xin hướng dẫn cách tháo tuần tự để e học hỏi với. Mấy bác cho e hỏi thêm vụ này, trần xe inn đà bọc nilon giờ tháo ra, chắc đâu lắp vô lại được há, chắc nhăn nhúm thôi.
được chứ bác, nhưng phải có máy sấy tóc để làm thẳng nilon lại, theo e thì bác bỏ ra 500k bọc trần mới cho đẹp và chắc ăn hihiih

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Chỉ có xe kinh doanh dịch vụ mới bọc nylon trần, nhìn xấu và thô thấy mịa.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Còn vợ hai của em mất chữ TOYOTA nhỏ xíu trên hàng chữ INNOVA ở đằng sau mông khi làm lại cửa sau do bị dồn toa, khi nhận lại xe quên kiểm tra, sau này khi rửa xe thì thợ phát hiện ra. Ra An Dương Vương hỏi thì giá cho chữ này là 200k.

Tập Lái
9/12/10
35
0
6

Xe em đến kỳ thay 4 vỏ xe rồi, bác nào biết thay loại nào thì tốt, rổ rá sao thì mách em với nhé :) @phucminh: sry anh, mấy bữa nay kẹt công việc quá nên chưa trả anh quyển sách, tối mai em chạy qua trả anh ạ

Hạng C
17/7/11
740
861
93

phucminh nói:
Chỉ có xe kinh doanh dịch vụ mới bọc nylon trần, nhìn xấu và thô thấy mịa.

cái này cũng còn tùy bác ah, như nhà e con nít đông nên bọc trần cho nó lành, còn như xe đứa e ko bọc lên xe nhìn lên trần............:cool:

Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53

Gemini nói:
Xe em đến kỳ thay 4 vỏ xe rồi, bác nào biết thay loại nào thì tốt, rổ rá sao thì mách em với nhé :) @phucminh: sry anh, mấy bữa nay kẹt công việc quá nên chưa trả anh quyển sách, tối mai em chạy qua trả anh ạ 
Theo em bác chơi lại ngay cái nhãn hiệu theo xe là ổn. Xe e hình như là bridgestone. E mua tháng 4.2009, chuẩn bị bảo dưỡng 40k km, hao tốn nữa rồi.