F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Chuyện lắp ghế của bác em ko biết nên ko dám bàn.
Riêng chuyện đổi cái vô lăng thì em nhất trí 2 tay, chỉ lăn tăn ở chỗ xe đời cũ có các cổng chờ để ráp cái vô lăng mới mua vô đc ko mà thôi...

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

7 cho nói:
hôm trước em có hỏi hãng để mua <span style=""color: #ff0000;"">2 cái ghế rời</span> gắn vào inn 2008 thành bản 7 chổ, hãng hét em <span style=""color: #ff0000;"">40 mấy chai</span>. vô lăng thì không có hàng. nghe xong cái giá em té ghế luôn

em tính lấy 2 ghế trước đem ra hàng ghế thứ 2. còn 2 ghế tài phụ mua 2 cái ghế chỉnh điện nhét vào. không biết có khả thi không các bác????
mời các bác bóng bàn nhé.

Trời, có bị hâm mới mua nè, bó tay Toyota VN luôn

Hạng B2
9/9/08
122
0
0

Cảm on bác sitrumtido nhé, để e thu 7 nghỉ làm e kiểm tra 2 vụ này xem sao

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Cái vụ đổi vô-lăng, hôm em có ra Cường Nga tính đổi vô-lăng ốp gỗ thì ông Cường nói theo quan điểm duy tâm thì trong chiếc xe cái vô-lăng có quan trọng lắm nên đừng đổi.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

Bác Phucminh ơi ời... em là em tính đổi cái vô lăng của Inn 2012 có nút điều khiển trên đó kìa..
Em thực dụng, ko thik màu mẻ, thấy công nghệ mới, tiện dụng là khoái hà...

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Đổi vô-lăng có nút điều khiển thì phải đi lại dây điện, dây tín hiệu,..điều này thì không nên.

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

phucminh nói:
Đổi vô-lăng có nút điều khiển thì phải đi lại dây điện, dây tín hiệu,..điều này thì không nên.
bác phucminh theo dõi vụ INN ở Bình Dương vừa lật và đọc bài bên box toy đang tranh luận sôi nổi về vụ airbag ko bung là bác phân vân ngay ấy :D

Hạng B2
12/1/11
162
0
16
www.otosaigon.com
inova cũng đẹp chán chứ đâu xấu lắm đâu, lại vừa túi tiền, nhưng lấy e ấy về mà k ngắn thêm lung tung thì nhìn xấu thật, như đít e í mà k gắn thêm cái cản ở dưới và cái vàng mũ ở trên thì nhìn xấu thật, nhìn nó trơ trụi sao đó

Hạng D
26/1/10
1.252
6.076
113
@ F1: e cũng chẳng biết có sẵn dây chờ hay không nữa bác ơi, với lại em chưa có cơ hội mở cái vo lăng 2012 nên không so sánh được. được là em chơi liền cho tiện dụng. hôm trước bác cò pm em nói là vo lăng mới đã có từ năm 2007-2008 bên thái rồi. còn toy việt nam tới h mới có đúng là khó chịu thiệt.

@vienchau: đúng là đắt lòi luôn, nhiêu đó em làm luôn 4 cái ghế điện lexus chỉnh búa xúa hướng rồi gập tự động luôn chắc còn dư quá. vo lang thi hãng nói mới quá chưa có hàng. em nghi là nó không biết có hay không nên nói chống chế thôi.

@phucminh: anh coi bữa nào off cái đi anh, INN nhà mình đông mà không off được thấy tức quá anh ơi.... anh chủ trì 1 bữa hoành tráng đi anh oiiiiiii

Tập Lái
9/12/10
35
0
6
em mới làm một em In 2009 số sàn, nhưng không có sách hướng dẫn sử dụng :( bác nào có thì cho em mượn foto được không ah. Em ở SG quận Bình Thạnh ạ.