Hạng D
26/1/10
1.252
6.076
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

phucminh nói:
@XI TRUM: Bánh xe For của bác nè, to quá nên bơm lâu thấy mịa:​
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

tấm này lâu lắm rồi nha, hehehe. mà cái bơm nó mạnh thiệt có tí xíu là bánh FOR cứng ngắt.....

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Hôm qua, em có vào Metro mua đồ mở bánh xe, giá 181k, có đầu 21 y chang bu-long của Innova luôn, còn đầu nữa (tháo lắp được) là 19. Cái cây thì có thể tăng-đưa dài ra.

24/3/10
4.364
3.876
113

phucminh nói:
@XI TRUM: Bánh xe For của bác nè, to quá nên bơm lâu thấy mịa:​
Pác phucminh dìm hàng vợ 2 em wa.

Hạng B2
9/9/08
122
0
0

Cảm ơn pac xitrumtido nhìu, pac cho e hỏi trong suốt quá trình thục hiện là mình đóng cửa hết hả pac. Và như vậy là mình đã đặt lại hệ thống báo trộm cho xe rồi phải không bác. Nếu mình cài rồi mà muốn gở b ỏ thì cần làm những bước gì. E mua xe cũ không có câtloge pac oi, khổ lắm,,,

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@previaxam: Bác qua em, em cho mượn cuốn Catologe nhé.

Tập Lái
9/12/10
35
0
6

các bác cho em hỏi, em thấy em IN nhà em lúc sáng mới đề máy thì nghe tiếng máy gầm dữ lắm, với lại thấy cái cần số run bần bật ah, có người nói là bị bể cục cao su chân máy, em muốn đem ra gara kiểm tra xem thử nhưng không biết chổ nào uy tín :( các bác trog club INNOVA nhà mình thừơng mang xe ra gara nào thì chỉ dùm em với ạ:) E ở quận Bình Thạnh ah

24/3/10
4.364
3.876
113

previaxam nói:
Cảm ơn pac xitrumtido nhìu, pac cho e hỏi trong suốt quá trình thục hiện là mình đóng cửa hết hả pac. Và như vậy là mình đã đặt lại hệ thống báo trộm cho xe rồi phải không bác. Nếu mình cài rồi mà muốn gở b ỏ thì cần làm những bước gì. E mua xe cũ không có câtloge pac oi, khổ lắm,,,

Mượn cuốn catalo của phucminh photo lai tham khảo đi pác. Trong đó cũng nói rõ cách gỡ bỏ cài đặt, trình tự cụng giống như em hương dẫn pác nhưng có khác 1 chút. Có cuốn sách hướng dẫn pác sẽ hiểu hơn về vợ 2 của mình.

Hạng B2
9/9/08
122
0
0

Thanks 02 pac nhìu , nếu trong câtloge có thì e có thằng bạn chạy inn v 2009 làm chung co quan, có gì e kêu nó đem vào co quan photo máy chùa luôn . Da tạ

Hạng B1
9/10/12
51
0
0
46

đọc cataloge dễ hiểu hơn đấy bác :D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Cataloge từ ngày mua về thì em cất trong tủ luôn, hôm bác gì nhắn tin mượn, hứa OK nhưng không chắc là nằm ở đâu.