Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53
Re:Thay lốp cho xe Innova G

ck77 nói:
có bác nào trong hội In của mình xài camare hành trình 005 bán 580,000 đ chưa? cho a e ý kiến với
E xài cái này nè http://maybodamvietnam.co...-led-ir-cv704_833.html
Nhưng sao giá cao thế không biết, e mua có 1,2chai mà.
Cảm nhận: Tiền nào của đó thôi. Ban ngày thì chấp nhận được, ban đêm thì chán lắm.Ban đêm e xài bằng điện thoại.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Dàn lạnh của em đã vệ sinh rồi, giờ lạnh tê tái, làm mất 1 buổi, giá 1 triệu.

Thợ là gần nhà, chuyên làm dàn lạnh cho taxi, trước đây làm cho Mailinh.

Hạng B2
3/5/12
125
1
0
jerry912 nói:
Xin chào các bác!
Cả nhà tư vấn giúp e với...Số là xe e là ỉn 2007, e muốn vệ sinh dàn lạnh nhưng ko biết tự làm dc ko, nếu ko thì chổ nào làm tốt, nếu dc thì các bác hướng dẫn giúp cách làm (dạo này dàn lạnh của xe hơi yếu )
Cảm ơn các bác nhiều!!!!!
Minh khong the lam ve sinh gian lanh dc bac nha, chac chan nhu the, phai mang qua tho . lam o dau thi em khong biet vi em o ngoai HN. chuc bac co cai may lanh tot cho mua he nam nay

Hạng B2
3/5/12
125
1
0
Wave.110 nói:
Kính chào các bác INNOVA CLUB.
Hôm nay em chính thức xin gia nhập hội, vợ em mới rước về là nàng IN 2008 dòng G đã xông pha chiến trường 58k/km...
Rất mong được giao lưu, học hỏi của các bác trong hội
Chúc INNOVA CLUB ngày càng phát triển, anh em trong hội mạnh khỏe, đoàn kết, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với nhau vững bước trên những dặm đường thiên lí...em tên Hiếu ở tân vạn Biên Hòa
wellcome bac

Tập Lái
4/10/11
16
0
0
42
phucminh nói:
Dàn lạnh của em đã vệ sinh rồi, giờ lạnh tê tái, làm mất 1 buổi, giá 1 triệu.

Thợ là gần nhà, chuyên làm dàn lạnh cho taxi, trước đây làm cho Mailinh.

Cảm ơn các bác nhiều!!!!!!
Em định chỉ vệ sinh phần lưới lọc bụi, cũng giống như lưới lọc bụi của máy lạnh ở nhà. Không biết hai loại này có giống nhau không? Rất mong các bác chỉ giáo. (e ở tân bình - hcm)

Hạng B1
26/9/12
64
7
8
36
Thân chào các bác trong TOYOTA CLUB ! em là thành viên mới tham gia OS có vài điều không biết nên nhờ bác nào biết thì tư vấn dùm em,em cám ơn trước ạ !
Em đang sử dụng IN 06,hôm trước vô hãng kiểm tra thì mấy anh kỹ thuật bảo phải mạ thước tay lái và thay phót,thay routyn trên. chi phí hơi cao nên bác nào biết chỗ nào làm mấy thứ này bên ngoài rẻ và chất lượng thì chỉ dùm em,em cám ơn nhiều.
Chúc INNOVA CLUB ngày càng phát triển

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Vệ sinh dàn lạnh thì tháo hết tap-lo đằng trước, lốc lạnh phía trước; tháo lốc lạnh phía sau (bên bánh xe, phụ), tháo từng chi tiết nhỏ để vệ sinh; bơm ga

Hạng D
28/11/09
1.173
2.739
113
Hồ Chí Minh

Thằng em đi rửa xe xịt máy bây giờ xe chạy sựt sựt giống như kg đủ 04 máy. Các bác cho em hỏi chỗ nào kiểm tra sữa chữa. Sẵn tiện em muốn kiếm tra dàn
dây điện lâu ngày có dấu hiệu bọn gặm nhắm cắn. Cám ơn các Bác nhiều

Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53

Bận quá không thay lốp kịp, vừa lúc có chương trình Km của Goodyear, e vừa thay một lượt 4 lốp, 1tr75/quả, vị chi là 5.250.000đ.