Hạng B2
14/11/07
169
3
18
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em cũng như bác 1 tay cầm vô lăng còn tay kia thì em toàn để trên đùi của gỉlfriend kô à ..........em thì chẳng về số hay lên số gì cả chỉ số 3 mà chạy............!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/2/09
40
0
0
51
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Cảm ơn Bác Xì Trum Tí Đô đã giúp em, để em nhờ Bác Phong Nguyễn giúp.
Chiều nay em vô Toyota PMH, kiểm tra một hồi xong anh Sale báo giá làm em hết hồn luôn 1.9 tr. Em vừa lên mạng search thấy bên Indo bán có 275 ngàn rupi tương đương 30USD. Tuy nhiên em không biết mua bán như thế nào nữa.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

em thì tùy điều kiện đường xá như thế nào, chạy tốc độ nhanh hay chậm nữa nhưng gần như là em chạy 1 tay nhiều hơn 2 tay để dư 1 tay còn làm chuyện khác hehehe . còn vụ trả số không đạp côn em chưa thử hehe. không biết có hại không các bác??

Hạng B1
5/8/10
56
1
0
40

Thunderbolt nói:
Em cũng như bác 1 tay cầm vô lăng còn tay kia thì em toàn để trên đùi của gỉlfriend kô à ..........em thì chẳng về số hay lên số gì cả chỉ số 3 mà chạy............!!!!!!!!!!!!!!!!
thế thì bác nói girlfriend của bác 1 tay đặt lên cần số của bác, bác cũng có cần số mà

• Like
Reactions: ken1001
Hạng B1
5/8/10
56
1
0
40

hungtk7044 nói:
Chào các Bác,
Bác nào biết chỗ bán khay giữ cốc nước của IN V, loại lật để mở, lắp ở giữa ghế tài và ghế phụ, phía trước hàng ghế thứ hai, thì chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn trước.
Bác mua về chưa ?lăp vào có đẹp không bác, e cũng tính mua một cái về để nước ?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

hungtk7044 nói:
Chào các Bác,
Bác nào biết chỗ bán khay giữ cốc nước của IN V, loại lật để mở, lắp ở giữa ghế tài và ghế phụ, phía trước hàng ghế thứ hai, thì chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn trước.
Sao cái này giống của In G, mà của In G chỉ đựng được hai chai nước.

Tập Lái
17/2/09
40
0
0
51

@ ThuyHQ: Em vẫn chưa tìm mua được, trong hãng báo nếu đặt hàng thì phải chờ đến 47 ngày mới có hàng.
@phucminh: cái này của IN V, cũng chỉ được 02 chai nước thôi ạ.

Em search thấy bên Indo bán có 275 ngàn rupi tương đương 30USD. Link đây ạ w w w.klik-automania.com/produk/rear_cup_holder_innova2#do. lưu ý các Bác nhớ chỉnh www viết liền nhau nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

giống của INN G mà ta??

Hạng C
13/11/09
708
202
43
45

thường các bác đi INNOVA đổ xăng A92 hay A95 ? A95 nhiều cây xăng không có nên đổ hơi bất tiện .