Hạng D
26/1/10
1.252
6.085
113
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

SPL nói:
7 cho nói:
@ xitrum: 7-8 củ chơi ko anh??
Nửa thì may ra

em thèm lắm mà cái giá làm em ngại, chứ dc như bác nói là em hốt nó lâu rồi ạh

24/3/10
4.354
3.868
113

7 cho nói:
7-8 củ để mần dàn loa amply, sub nghe cho đã tai 7 ui, kkkk

Hạng D
26/1/10
1.252
6.085
113

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
7 cho nói:

trời, tai trâu như em nghe dàn âm thanh nào cũng vậy àh hic hic.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
7-8 củ thì chả độ được cái gì chứ đừng nói mần cho xong cái âm thanh, bỏ rẻ cũng phải 15 củ ợ, em vừa làm xong, toàn mua đồ của ông chán thải ra, rẻ được 1 nửa đấy

Hạng D
26/1/10
1.252
6.085
113

SPL nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
7-8 củ thì chả độ được cái gì chứ đừng nói mần cho xong cái âm thanh, bỏ rẻ cũng phải 15 củ ợ, em vừa làm xong, toàn mua đồ của ông chán thải ra, rẻ được 1 nửa đấy

cấu hình của xe bác gồm những gì ạh? có hình ko bác? chiếu cho mọi người xem với

24/3/10
4.354
3.868
113

SPL nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Em cũng vừa hốt lại 1 bộ của 1 pác chơi chán rùi thải ra, cũng chỉ hết 8 củ thui pác, em tự lắp hết cho rẻ, cây nhà lá vườn, kkkk

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com

7 cho nói:
cấu hình của xe bác gồm những gì ạh? có hình ko bác? chiếu cho mọi người xem với
Em lắp đầu JVC KW-AVX728 mua lại bằng cách đổi các đầu CD theo xe cho một bác. Mua loa sub với amply mono GTA 1350 kéo nó hãng Blaupunkt đã được đóng thành thùng sẵn 30l rồi của một bác khác. Lấy đôi loa Components cánh trước VC650 màng loa bằng sợi thủy tinh xách tay từ Đức về, đôi loa sau là đồng trục THx 132 mua ở VN, đều của Blaupunkt hết, thêm cái amply 4 channel Pioneer GM-6400F kéo 4 loa cánh nữa, đống này lấy của ông anh chơi âm thanh trên xe nâng đời để lại giá rẻ cho. Bộ này lắp lên tiếng đanh gọn, phù hợp với DJ chứ nghe nhạc vàng không chuẩn lắm. Ông anh đó thì lên bộ toàn JBL với đầu Pi 8550BT và quả xử lý âm thanh Bit Ten, tổng nghe bảo tầm 70-80 củ lận
em nghe rồi phê lắm

24/3/10
4.354
3.868
113

SPL nói:
7 cho nói:
Em lắp đầu JVC KW-AVX728 mua lại bằng cách đổi các đầu CD theo xe cho một bác. Mua loa sub với amply mono GTA 1350 kéo nó hãng Blaupunkt đã được đóng thành thùng sẵn 30l rồi của một bác khác. Lấy đôi loa Components cánh trước VC650 màng loa bằng sợi thủy tinh xách tay từ Đức về, đôi loa sau là đồng trục THx 132 mua ở VN, đều của Blaupunkt hết, thêm cái amply 4 channel Pioneer GM-6400F kéo 4 loa cánh nữa, đống này lấy của ông anh chơi âm thanh trên xe nâng đời để lại giá rẻ cho. Bộ này lắp lên tiếng đanh gọn, phù hợp với DJ chứ nghe nhạc vàng không chuẩn lắm. Ông anh đó thì lên bộ toàn JBL với đầu Pi 8550BT và quả xử lý âm thanh Bit Ten, tổng nghe bảo tầm 70-80 củ lận
em nghe rồi phê lắm
Cấu hình này chuẩn đó pác, em cũng nhặt thanh lý lại cái DVD Clarion, amply Infinity 5760A 6 kênh kéo 4 cái loa Infinity 2 way & 2 kênh sub thì ghép cầu oánh cái sub NXS NX12 hàng thanh lý. tổng cộng hết chẵn 8 củ nghe âm thanh cũng trong & gọn gàng lém ạ. Khi nào có dịp cà phơ giao lưu nghe thử dàn của pác nhé.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Cấu hình này chuẩn đó pác, em cũng nhặt thanh lý lại cái DVD Clarion, amply Infinity 5760A 6 kênh kéo 4 cái loa Infinity 2 way & 2 kênh sub thì ghép cầu oánh cái sub NXS NX12 hàng thanh lý. tổng cộng hết chẵn 8 củ nghe âm thanh cũng trong & gọn gàng lém ạ. Khi nào có dịp cà phơ giao lưu nghe thử dàn của pác nhé.
Em chơi 2 amply một cái 4 channel kéo 4 cánh một cái mono để kéo riêng sub chứ không chơi 1 cái 6 channel để kéo cả 2 như bác. Em ở HN, bác ở SG hay HN vậy, nếu HN thì giao lưu cafe chém gió với em, em thất nghiệp nên nhiều time lắm
Nếu bác ở SG thì cho số cầm chân, có thể cuối tháng này em làm chuyến xuyên Việt vào đó chơi
Số em 0944.02.03.80 em tên Dũng SN80 cho dễ gọi. Em mới sa chân xuống hố thôi nên tai vẫn còn trâu lắm, nếu bác ở HN thì em giới thiệu qua nghe bộ dàn của ông anh thải đống loa ra cho em, đảm bảo phê