24/3/10
4.354
3.868
113
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

SPL nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Cấu hình này chuẩn đó pác, em cũng nhặt thanh lý lại cái DVD Clarion, amply Infinity 5760A 6 kênh kéo 4 cái loa Infinity 2 way & 2 kênh sub thì ghép cầu oánh cái sub NXS NX12 hàng thanh lý. tổng cộng hết chẵn 8 củ nghe âm thanh cũng trong & gọn gàng lém ạ. Khi nào có dịp cà phơ giao lưu nghe thử dàn của pác nhé.
Em chơi 2 amply một cái 4 channel kéo 4 cánh một cái mono để kéo riêng sub chứ không chơi 1 cái 6 channel để kéo cả 2 như bác. Em ở HN, bác ở SG hay HN vậy, nếu HN thì giao lưu cafe chém gió với em, em thất nghiệp nên nhiều time lắm
Nếu bác ở SG thì cho số cầm chân, có thể cuối tháng này em làm chuyến xuyên Việt vào đó chơi
Số em 0944.02.03.80 em tên Dũng SN80 cho dễ gọi. Em mới sa chân xuống hố thôi nên tai vẫn còn trâu lắm, nếu bác ở HN thì em giới thiệu qua nghe bộ dàn của ông anh thải đống loa ra cho em, đảm bảo phê
Em ở SG pác ạ, số cầm cái chân của em là O9O3 64 hai hai 67 cứ gọi em là Bách ạ. Hy vọng có dịp giao lưu với pác nhé. Cái amply của em nó 6 kênh, class AB nên hơi to, nó là con Infinity Reference 5760A dùng cho các loa công suất vừa và nhỏ thui, em đang kéo 4 loa cửa Infinity Reference 5022i khoảng 55W/cái & cái sub hơi NXS NX12 công suất khoảng 250W, chất âm nghe khá trong & ấm. Tai em thì quá trâu rùi, toàn nghe nhạc sến nên dàn này em thấy cũng vừa đủ. kkkk

Hạng F
26/10/07
8.444
740
113
48
SG

Hồi nào thím thanh lý cấu hình này thì alo cho em nhé.
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Em cũng nhặt thanh lý lại cái DVD Clarion, amply Infinity 5760A 6 kênh kéo 4 cái loa Infinity 2 way & 2 kênh sub thì ghép cầu oánh cái sub NXS NX12 hàng thanh lý. tổng cộng hết chẵn 8 củ nghe âm thanh cũng trong & gọn gàng lém ạ. Khi nào có dịp cà phơ giao lưu nghe thử dàn của pác nhé

Hạng D
26/1/10
1.252
6.085
113

phucminh nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Em cũng nhặt thanh lý lại cái DVD Clarion, amply Infinity 5760A 6 kênh kéo 4 cái loa Infinity 2 way & 2 kênh sub thì ghép cầu oánh cái sub NXS NX12 hàng thanh lý. tổng cộng hết chẵn 8 củ nghe âm thanh cũng trong & gọn gàng lém ạ. Khi nào có dịp cà phơ giao lưu nghe thử dàn của pác nhé

sắp rồi đó anh, cái bệnh này nó gây nghiện dữ lắm, nhớ ép giá ổng nhé... keke

@SPL : xe bác là đỉnh của Innclub ngoài HN rùi. bác nhó sụp cái hố nào không chỉ em để em tự sup xuống kiếm tí đu đeo cái món này với ...

24/3/10
4.354
3.868
113

phucminh nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:

Dạ, chắc cũng lâu lém đó, mới gắn nên còn đang phê lém ạ, kkkk

Hạng F
26/10/07
8.444
740
113
48
SG

Em thì chuyên xài đồ cũ của các bác thải ra:
- 2 cặp Loa DLS của bác Phú thanh lý.

- Đầu CD 6 disc của bác xereo.

- Đầu DVD và màn hình ốp trần của bác trong hội SantaFe.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Em ở SG pác ạ, số cầm cái chân của em là O9O3 64 hai hai 67 cứ gọi em là Bách ạ. Hy vọng có dịp giao lưu với pác nhé. Cái amply của em nó 6 kênh, class AB nên hơi to, nó là con Infinity Reference 5760A dùng cho các loa công suất vừa và nhỏ thui, em đang kéo 4 loa cửa Infinity Reference 5022i khoảng 55W/cái & cái sub hơi NXS NX12 công suất khoảng 250W, chất âm nghe khá trong & ấm. Tai em thì quá trâu rùi, toàn nghe nhạc sến nên dàn này em thấy cũng vừa đủ. kkkk
Loa cánh của em đanh tiếng nên nghe DJ ok chứ nghe nhạc vàng thì tay ngang lắm :D Nếu cuối tháng này mà có sức thì em phi vào tận SG, lúc đó sẽ call bác :D
7 cho nói:
@SPL : xe bác là đỉnh của Innclub ngoài HN rùi. bác nhó sụp cái hố nào không chỉ em để em tự sup xuống kiếm tí đu đeo cái món này với ...
Đỉnh phải là bộ nguyên cây Alpine (mỗi amply cánh là Macrom, em không nhớ rõ tên), 4 loa cánh Component Alpine, sub với amply mono cũng Alpine, đầu CD Alpine xịn nốt, thêm đôi tép Alpine xịn nữa, phù méo cả mỏ vì lắm chữ Alpine quá, của lão USS hội Ỉn nhá, đống này chuyên nhạc vàng, trữ tình :D Em đang được ông anh gạ lấy tiếp cái sub JL đã đóng thùng 20l cực uy lực của ông ấy mà lại nhỏ gọn hơn cái 30l Blaupunkt em đang xài nếu ông ấy gạ lấy được cái sub Focal cho thành full bộ Focal, giá để lại thì hạt dẻ thôi
Hôm trước nói nhầm của ông ấy là JBL, thực ra là Focal hết ợ, hàng chiếu trên, thế mà vẫn chưa ưng ý đâu, lại còn bảo lúc nào anh lên nốt Bit One để lại Bit Ten class D cho chú nếu chú "nhặt được tiền"

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/3/11
1.495
378
83

Xe em cửa phụ bên tài đóng vô khó hơn bên tài , mỗi lần đóng phải dùng lực mạnh nếu dùng lực nhẹ nó cứ hở . Các bác cho em lời khuyên với

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47

Redwood nói:
Em đã PM cho bác "Phuoc tinh 2012"
Thank bác đã quan tâm.
Bác PM cho e luôn, thời gian, địa chỉ, thanks

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47

Trong hội IN có nào cần thanh lý e nó PM inbox giúp, đt của e o909.67ba868, thanks

Hạng D
22/12/09
3.264
19.779
113
Thái Bình

Azinomoto nói:
Xe em cửa phụ bên tài đóng vô khó hơn bên tài , mỗi lần đóng phải dùng lực mạnh nếu dùng lực nhẹ nó cứ hở . Các bác cho em lời khuyên với
bác coi lại cái ron cửa, chắc nó chai sớm hơn bình thường