Hạng B2
27/8/14
120
105
43
Tình huống này không biết các bác gặp chưa nhưng mình cứ nêu ra:
Hôm nay đem chìa cơ cắm vào ổ em Inn tính để luôn, chìa có remote chỉ để lock/unlock cửa thôi và dự phòng. Nhưng khi xuống xe thì không xài remote lock cửa được. Tưởng chìa hết pin thay cục pin Pana 50K mà cũng vậy. Sau đó rút chìa cơ ra khỏi ổ lại xe lại lock/unlock bình thường như trước.
Ghi nhận hiện tượng này vậy. Các bác có gặp chưa?

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Tình huống này không biết các bác gặp chưa nhưng mình cứ nêu ra:
Hôm nay đem chìa cơ cắm vào ổ em Inn tính để luôn, chìa có remote chỉ để lock/unlock cửa thôi và dự phòng. Nhưng khi xuống xe thì không xài remote lock cửa được. Tưởng chìa hết pin thay cục pin Pana 50K mà cũng vậy. Sau đó rút chìa cơ ra khỏi ổ lại xe lại lock/unlock bình thường như trước.
Ghi nhận hiện tượng này vậy. Các bác có gặp chưa?
Nó chống việc để chìa trong xe. Muốn vậy bạn làm 1 chìa khác, dũa bớt 2 mép chìa cho sâu xuống 1 tí, cho tới khi cắm vào, mở cửa tài không nghe kèn báo là ok

• Like
Reactions: NguyenTruc1964
Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Chào các Bác! xe em có bệnh mà em gửi yêu cầu nhờ giúp đỡ hôm 29/6 đền hôm nay là 9/7 mà chẳng thấy Bác nào giúp hết. Thế là sao vậy các Bác.
Đèn pha xe in của em một bên sáng trưng, một bên lúc sách lúc mờ. bị bệnh gì vậy mấy Bác

Hạng D
19/10/09
4.898
15.726
113
Tel : 0949999684 .
Chào các Bác! xe em có bệnh mà em gửi yêu cầu nhờ giúp đỡ hôm 29/6 đền hôm nay là 9/7 mà chẳng thấy Bác nào giúp hết. Thế là sao vậy các Bác.
Đèn pha xe in của em một bên sáng trưng, một bên lúc sách lúc mờ. bị bệnh gì vậy mấy Bác
Đồi 2 cái bóng qua lại.Coi lại đường dây điện đi bác.Mang garage cho thợ coi

Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Cám on Bác, bóng đèn thì em đã đổi rồi vẫn vậy. Đường dây điện thì em không rành lắm. em ở vùng sâu nên không có gara gần ạ.

Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Bác Phongnguyen ơi cho hỏi ngu tý. làm cách nào mà bác trả lời mà có phần câu hỏi của người hỏi ở trên vậy

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Bác Phongnguyen ơi cho hỏi ngu tý. làm cách nào mà bác trả lời mà có phần câu hỏi của người hỏi ở trên vậy
Bấm vào nút "trả lời" góc phải bên dưới mỗi bài đăng hay bài trả lời của người khác đó bác