Tập Lái
22/5/15
22
3
3
40
Các a các bác cho e hỏi là ae nào biết chổ nào bán Bơm xe loại nào xài bền tốt xin tư vấn cho e và chổ bán với ạ , e nghe nói bơm hay cắm vào chổ mồi thuốc thì hay đứt cầu chi , không biết có bơm nào gắn trực tiếp vào acquy luôn được ko ạ

Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Em cũng dã đọc hết 303 trang rồi nhưng cũng còn rối lắm. Hôm nào chắc đem xe lên bác PN thay dầu cầu, số xe in nhà em quá, kiểm tra dây curoa luôn. Bác PN ơi em đọc thấy nếu đứt dây curoa thì bị cong dên, cong sú pap phải không Bác

Hạng D
19/10/09
4.898
15.726
113
Tel : 0949999684 .
Em cũng dã đọc hết 303 trang rồi nhưng cũng còn rối lắm. Hôm nào chắc đem xe lên bác PN thay dầu cầu, số xe in nhà em quá, kiểm tra dây curoa luôn. Bác PN ơi em đọc thấy nếu đứt dây curoa thì bị cong dên, cong sú pap phải không Bác
He he.Thôi mua xe để nó phục vụ mình đi bác.Đừng phục vụ nó hoài mệt lắm :3dcuoi:

• Like
Reactions: GABENTRE
Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Ai phục vụ minh thì mình phải trả lương cho người đó chứ Bác, Trả lương không đàng hoàng nó phản phé thì khổ sao?

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Chỉ tại cái tội ít lúa mà đua đòi 4b nên dành mua xe cũ nên phải bị hành hạ mà thôi

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Các a các bác cho e hỏi là ae nào biết chổ nào bán Bơm xe loại nào xài bền tốt xin tư vấn cho e và chổ bán với ạ , e nghe nói bơm hay cắm vào chổ mồi thuốc thì hay đứt cầu chi , không biết có bơm nào gắn trực tiếp vào acquy luôn được ko ạ
Bơm có đầu nối kèm theo kẹp trực tiếp vào bình nhe. Nhiều loại, nhiều giá lắm bạn ạ. Ra An dương vương có đủ

Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
Em bi yếu tâm lý lắm Bác PN ơi, em sợ nó nằm dọc đường, sợ đủ thứ hết đó Bác, càng đọc bài trong diễn đàn càng sợ ..... Vậy hôm nào em đem lên Bác kiểm tra tổng quát dùm em được không vậy.

Tập Lái
16/9/14
9
2
3
TPHCM
Chào anh em!
Mình có mua bộ Bluetooth JVC KS-BTA100, dùng để kết nối điện thoại với đầu CD JVC theo xe. Do không sử dụng nên mình định để lại cho anh em nào có nhu cầu nha.
Hàng còn mới chưa khui hộp nha.
Anh em nào lấy thì mình tặng luôn cái Remote của đầu CD JVC theo xe nha.

Attachments

Tập Lái
22/5/15
22
3
3
40
Bơm có đầu nối kèm theo kẹp trực tiếp vào bình nhe. Nhiều loại, nhiều giá lắm bạn ạ. Ra An dương vương có đủ
Thanks bác 51A972 , e cũng biết nhưng tại vì nó nhiều loại và nhiều giá quá nên không biết chọn cái nào nên nhờ ae tư vấn