Tập Lái
2/7/15
9
2
3
35
E ko có hỏi , tại chỗ quen của ông lão nhà e , hôm e hỏi ông bạn bên suzuki nó đòi 7tr4 , vãi , e thì e thích cây extreme của bác phong nguyen hahaha

Tập Lái
2/7/15
9
2
3
35
Haiz xe em nó vừa phát bệnh như vầy , mấy bác giúp em chút , đang đi đường tp , dừng đèn về số đạp ga , xe nó ko lên mà nó xuống , ránh đạp mạnh ga thì nó lắc lắc rung rung xe rồi tắt máy luôn , với thêm cái máy lạnh lâu lâu nó xộc lên cái mùi thum thủm cứ như ai thả bom trong xe ấy ko biết nó bị j , mong anh em giúp đỡ

Hạng D
19/10/09
4.898
15.726
113
Tel : 0949999684 .
Haiz xe em nó vừa phát bệnh như vầy , mấy bác giúp em chút , đang đi đường tp , dừng đèn về số đạp ga , xe nó ko lên mà nó xuống , ránh đạp mạnh ga thì nó lắc lắc rung rung xe rồi tắt máy luôn , với thêm cái máy lạnh lâu lâu nó xộc lên cái mùi thum thủm cứ như ai thả bom trong xe ấy ko biết nó bị j , mong anh em giúp đỡ
Kiểm tra xăng gió lửa đi bác.Phải có thiết bị mới ktra được

• Like
Reactions: Phuongcharli
Tập Lái
24/4/15
17
10
3
36
Chao cac bac
Em moi mua duoc chiec innova 2006 nen khong co cuon huong dan xe.bac nao co cho em muon photo ve doc, em tim tren mang ma khong thay. Voi lai bac nao chi cho em cach thay bong den pha va bong den gam voi. Giup em som voi.em o thu duc
Cam on moi nguoi

Tập Lái
2/7/15
9
2
3
35
Chắc tại xăng rồi a phong ơi , đi đổ xăng chỗ khác , nó hết bị rồi , hehe , tks bác phong nhé

Tập Lái
2/7/15
9
2
3
35
Chao cac bac
Em moi mua duoc chiec innova 2006 nen khong co cuon huong dan xe.bac nao co cho em muon photo ve doc, em tim tren mang ma khong thay. Voi lai bac nao chi cho em cach thay bong den pha va bong den gam voi. Giup em som voi.em o thu duc
Cam on moi nguoi
E ở bình tân , khi nào đi ngang thì alô e

• Like
Reactions: kiendotran