Hạng B2
1/6/14
271
257
63
41
em mới đổi qua con ỉn 2008 form cuối,
vừa lấy xe về em làm 1 phát gần 1.000km và có cảm nhận như sau
tay lái nó nặng nặng sao đó, chạy nhanh chậm gì cũng giống nhau, khi chạy đường cao tốc nó cứ thẳng 1 đường,lâu lâu phải lắc cái tay lái mà cũng cảm thấy nặng hơn con ford everest vừa mới bán xong, hay chỉ là cảm quan, hỏi GARA thì nói là bình thuog,
pác nào đã từng đi ford và ỉn rùi cho em biết ý kiến với,

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Nâng gầm cao lên thì đang kiểm ok không bác?
Bình thường bác ơi, tụi nó đâu có đo mấy cái đó đâu.
Chỉ xe mới nhập trạm lần đầu nó mới đo, mà có 2cm ăn thua gì đâu bác.

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
em mới đổi qua con ỉn 2008 form cuối,
vừa lấy xe về em làm 1 phát gần 1.000km và có cảm nhận như sau
tay lái nó nặng nặng sao đó, chạy nhanh chậm gì cũng giống nhau, khi chạy đường cao tốc nó cứ thẳng 1 đường,lâu lâu phải lắc cái tay lái mà cũng cảm thấy nặng hơn con ford everest vừa mới bán xong, hay chỉ là cảm quan, hỏi GARA thì nói là bình thuog,
pác nào đã từng đi ford và ỉn rùi cho em biết ý kiến với,
Em chạy thấy bình thường mà bác tay lái in đâu có nặng đâu bác
Xe bác lcife đã hết kêu cụp cụp chưa ạ.
dạo này hơi bận nên em chưa có kiểm tra xe bác ah nên chưa khắc phục được

Tập Lái
12/5/15
22
1
3
47
em thì xe bi truc trặc là làm liền, rất là khó chịu. xe thì uống xăng, bác thì bận uống bia, hôm nào nghỉ uống bia chút xíu là xong ngay.

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
em thì xe bi truc trặc là làm liền, rất là khó chịu. xe thì uống xăng, bác thì bận uống bia, hôm nào nghỉ uống bia chút xíu là xong ngay.
Bé ỉn nhà em ít đi chơi toàn nằm ở nhà , em thì đi suốt ngày t7,cn mới ở nhà khám bệnh cho bé nó được bác ah

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Bác xem lại 4 ốc chân ghế và ốc bắt ray vào đáy ghế, trước em bị suốt. Thêm nữa là cái tựa đầu nó lỏng thì cũng kêu :( Bác ra ngoài hàng họ tẩy ố, đánh mốc kính, chọn chỗ chuyên nghiệp nhé chứ đừng chơi đánh bằng giấy ráp siêu mịn, xước kính đấy :(
ốc bắt ray vào đáy ghế là ốc nào vậy bác, cho em xin tấm hình nhìn xuống quá trời ốc, tiếng kêu hình như là ở khúc thanh ray trược hay chổ núm vặn chỉnh chiều cao ghế ngồi đó bác. 4 ốc chân ghế đã siết chặc rồi bác