Hạng B2
31/10/05
164
7
18
Xe em Innova 2015 số AT, khi chạy nghe tiếng bô cứ u .....u....phát chán. Xin hỏi có xe bác nào bị như vậy k ạ?
Ỉn nào cũng vậy bác ui, còn thêm giàn nhựa rè rè nữa. Bác Sờ và các bác khác có cao kiến gì giải quyết vụ này không?

Hạng B2
31/10/05
164
7
18
Máy ếu: ok
Chở nhiều hay ít, số cao hay thấp, tự động hay sàn nó đều ù rè, ù rè, thống thiết và mải miết bác ơi.

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Xe đi 1-2 người có nảy tưng tưng không bác? Đủ tải thì còn bị bồng bềnh như hàng theo xe không?
Đi 1-2 người thì mơi cứng một tý nhưng không phải nảy tưng tưng như bác nói , đủ tải thì êm hơn. Xe không còn bị bồng bềnh, êm hơn, cảm giác bám đường hơn,ôm cua xe ít nghiên hơn nói chung theo em là rất tốt ,tốt hơn hàng theo xe. và em rất hài lòng với em nó hihi

Hạng B2
2/2/13
121
36
28
Máy yếu, chở nhiều người, đi số cao là dính đòn ù ù ngay, vụ này em chịu rồi :(
Định đổi Zace lên Ỉn mà nghe các bác chê nên chắc phải suy nghỉ thêm.
Ngoài vụ ồn ra, Ỉn còn ưu điểm nào không bác?

Tập Lái
15/4/14
36
18
8
Đi 1-2 người thì mơi cứng một tý nhưng không phải nảy tưng tưng như bác nói , đủ tải thì êm hơn. Xe không còn bị bồng bềnh, êm hơn, cảm giác bám đường hơn,ôm cua xe ít nghiên hơn nói chung theo em là rất tốt ,tốt hơn hàng theo xe. và em rất hài lòng với em nó hihi

Như bác mô tả thì ngon rồi. Em kết nhất vụ ôm cua ít nghiêng. Giảm sóc hiện tại em toàn tránh ôm cua trên 40km/h. Bác chắc thay bên chỗ PHONGNGUYEN?

Tập Lái
15/4/14
36
18
8
Định đổi Zace lên Ỉn mà nghe các bác chê nên chắc phải suy nghỉ thêm.
Ngoài vụ ồn ra, Ỉn còn ưu điểm nào không bác?

Vụ ồn nếu bác đi đúng số/tốc độ thì chả bao giờ có. Chỉ mấy bác ép số tính tiết kiệm xăng mới bị thôi.

Ưu điểm thì nhiều vô kể: lành, không gian rộng rãi, chạy được nhiều địa hình. Bác đổi zace lên ỉn là chuẩn rồi. mà lỡ có chán ít thì sang tay cũng nhanh và ít thiệt hại.