Tập Lái
15/4/14
36
18
8
Bác đẩy tới lui cái ray trượt của ghế, dòm qua cái lỗ số 1 ấy, sẽ thấy 2 ốc, phía đầu kia của ray sẽ thấy 1 ốc nữa, thò tay công lục giác xuyên qua lỗ vặn nhé :D

Sờ ơi cái ghế bên phụ của anh cảm giác hơi bị lệch, liệu tháo lỏng mấy cái ốc này ra rồi cân lại có vuông không nhỉ?

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
xe e in 211 dạo này máy ság nổ thì êm nhưng nóg máy lên e nghe trên khu nắp máy vị trí ngay ống poair nhựa đi ngang qua có tiếg kêu cạch cạch vừa đủ nghe ko lớn lắm , có mấy a nói búpxoa ( đội thuỷ lực xupap) bị yếu mà ko bik bị zậy lâu ngày có sao ko ahhh , e cũg tính ktr dàn pully nữa xem có cần thay ko vì tiếg lào xào phát ra ngay hốc báh trước , xe e hiện tại đang có 2 bệh đó mog mấy a có kinh nghiệm hướg dẫn

• Like
Reactions: tienpham263.aaa
Tập Lái
22/5/15
22
3
3
40
Sao họi In này chán thế nhĩ , thông tin mình cần trao đổi đợi mãi chẳng thấy ai Commen hết vậy ta

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Sao họi In này chán thế nhĩ , thông tin mình cần trao đổi đợi mãi chẳng thấy ai Commen hết vậy ta
Có phải cái gì cũng biết đâu bác, thợ chưa chắc đã biết nữa là, với lại giờ Forum đang chết, toàn chém trên Face là chính, bác muốn hỏi gì thì vào đây nhé, anh em trả lời bác :D