PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Hình như khoảng 200k 4 cái bác ra mấy chỗ bán đồ chơi xe hơi thì đầy

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
nguoiphutinh nói:
Em có thắc mắc vầy nè mấy bác!
Xe em đi đường trường AVG báo 12.5Km/l vậy 8l/100km.
Nhưng khi em đổ xăng 800 ngàn tương đương 50l vậy đáng lẽ phải báo ( AVG km ) 625km , nhưng xe em chỉ báo 425km ( mất 200km ) nhưng quãng đường em đi thực tế tương đương 625km ( Đổ đầy xăng ở Quận Tân Phú Tp HCM chạy Long Mỹ Hậu Giang, cỡ 230km, chạy lòng vòng Long Mỹ 40km, trên xe bào còn 100km )
Ai có cao kiến nào cho em biết với.
Xe đi ít khi nào đủ tải.
Có phải AVG báo sai không?
xe a chạy bao nhiu km rùi ? theo e thấy AVG chỉ là báo trung bình thui chứ chính xác thì ko đâu . tại e thường đi xa nên đc các bác taxi bày cho cách chạy trớn trên đường nếu khoảng trống an toàn chạy như zậy thì đỡ hao xăng hơn đấy a àh :)

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
có bác nào rành về việc bọc sàn và ghế tốt và đẹp chỉ em với đang tính mang con Ỉn đi bọc lại đây

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
INV_Vu90 nói:
nguoiphutinh nói:
Em có thắc mắc vầy nè mấy bác!
Xe em đi đường trường AVG báo 12.5Km/l vậy 8l/100km.
Nhưng khi em đổ xăng 800 ngàn tương đương 50l vậy đáng lẽ phải báo ( AVG km ) 625km , nhưng xe em chỉ báo 425km ( mất 200km ) nhưng quãng đường em đi thực tế tương đương 625km ( Đổ đầy xăng ở Quận Tân Phú Tp HCM chạy Long Mỹ Hậu Giang, cỡ 230km, chạy lòng vòng Long Mỹ 40km, trên xe bào còn 100km )
Ai có cao kiến nào cho em biết với.
Xe đi ít khi nào đủ tải.
Có phải AVG báo sai không?
xe a chạy bao nhiu km rùi ? theo e thấy AVG chỉ là báo trung bình thui chứ chính xác thì ko đâu . tại e thường đi xa nên đc các bác taxi bày cho cách chạy trớn trên đường nếu khoảng trống an toàn chạy như zậy thì đỡ hao xăng hơn đấy a àh :)
Em biết !
Nhưng không biết cái AVG xăng của mình có báo sai không ấy mà.
Chứ Innova ai chạy đường trường 9l là dở rồi.
Để đêm lên off hỏi anh em xem sao!

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
bọc ghế thì bác ra gặp bác Tám May nệm có post  đầy trong mục   nội thất đó

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
sáng nay vào hãng TOYOTA ĐSG bảo trì cái chân côn phát ra tiếng kêu nghe khó chịu khi sang số có bác nào bị bịnh này chưa vậy tư vấn giúp em, thấy các chú lấy rp7 xịt vào thì đi cũng đỡ hẵn nhưng đc 1 thời gian sau vài cơn mưa lại xuất hiện lại
không biết hộp số có vấn đề gì ko
tiện thể thấy con ỈN nằm Show hàng có cái ốp nhựa cản trước nhìn hay hay hỏi giá cả thì đc báo là 4tr3 ( bao gồm VAT ) nhìn cũng ra dáng cho Ỉn đấy chứ

24/3/10
4.364
3.876
113
INV_Vu90 nói:
sáng nay vào hãng TOYOTA ĐSG bảo trì cái chân côn phát ra tiếng kêu nghe khó chịu khi sang số có bác nào bị bịnh này chưa vậy tư vấn giúp em, thấy các chú lấy rp7 xịt vào thì đi cũng đỡ hẵn nhưng đc 1 thời gian sau vài cơn mưa lại xuất hiện lại
không biết hộp số có vấn đề gì ko
tiện thể thấy con ỈN nằm Show hàng có cái ốp nhựa cản trước nhìn hay hay hỏi giá cả thì đc báo là 4tr3 ( bao gồm VAT ) nhìn cũng ra dáng cho Ỉn đấy chứ

Ốp nhựa cản trước pác cứ ra ADV, hàng đẹp, loại mỏng của Đài Loan thì chỉ 2tr trở lại còn loại bự của Trung Quốc thì dưới 1 tr. Cả 2 loại đều làm từ nhựa ABS đổ khuôn. Pác vào hãng mua 4tr3 là góp phần thưởng Tết cho họ rùi.

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
em cũng biết mà
hãng thì cái gì mà chẵng $_$ đi đầu . Nói là phục vụ tận tình đi trc chứ làm gì có chuyện đó

24/3/10
4.364
3.876
113
INV_Vu90 nói:
em cũng biết mà
hãng thì cái gì mà chẵng $_$ đi đầu . Nói là phục vụ tận tình đi trc chứ làm gì có chuyện đó

Theo em thì chỉ khi mua xe & bảo dưỡng thì mới vào hãng thui còn lắp thêm option hay đồ chơi thì cứ ra chợ trời ADV-TBT là giá mềm nhất, chắc ăn thì vào mấy tiệm do OS làm để ủng hộ gà nhà.