Hạng B2
2/1/11
261
5
0
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

7 cho nói:
hình chụp lâu rồi nhưng nay em mới báo cáo các bác nhờ các bác xem giúp em con xe còi của em nó nhậu như thế nào ạ????
em đi từ trạm thu phí long thành QL51 đi mũi né. cả đi và về con xe còi của em nó báo như thế này đây ạh. trước khi đi em đổ đầy vừa nhảy có thì em đổ thêm vài lít cho tròn tiền, về tới nhà em đổ đầy bình lại tốn 700 ngàn ạh. (cuối tháng 2 hình như lúc đó xăng chưa lên giá )
thanks các bác nhiều.

TRIP A báo 500 km là km anh đi và về luôn àk ? theo em thì anh cứ tính 1 mắt xăng chạy xa lộ đạp thong thả tb 70 thì hết tầm 300 $ xăng đấy :cool: 1 mắt xăng chạy đc 100km

Hạng B2
21/4/11
418
4
18
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Ngồi hàng ghế thứ 3 Inn cảm giác rung và ù (cảm thấy mệt) hơn hai hàng ghế trước (không chạy ép số nha) . Có phải xe nào cũng vậy không mấy bác

Hạng B1
21/9/10
68
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Mấy bác ơi, xe em va quẹt bể cái chụp đèn mica gương chiếu hậu (xe em In V), không biết bảo hiểm có chịu đền nguyên củ cho em không?

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@f1: hehe mien la em no Chung thuy voi bac ko benh hay ho cam bay la ok roi chu lo gi "zin" hay ko ne "ba nuoi" ?????
@ inv_vu90: bac Alo bao hiem bao be kieng di bac. Roi bac dap cho be Lon Luon roi dem ra cho bao hiem den bac oi. Be nho qua bh hay lam kho Minh lam. Con Putin thi bac kiem tra xem co bi chay nhot ko thi hay that nhe bac. Em that bac di nhieu do kn thi cung nen thay dc roi do bac.
Em di va ve tong la gan 500km xe em bao nhu the do bac. Theo bac 1 gach di 100km thi 1 binh xang xe Minh chi di dc 400km?? E nghi chua chinh xac bac oi.
@ laixeantoan: e thay xe inn nao cung nhu the bac oi. It hay nhieu thoi bac ah. Vo mong cach am luong dc tot ma bac hehehe.
@ foglamp: la em e dap be luon ra bh that moi bac oi. Bac Tim co vet tray nap cung Ben ma tray bac tut lai Luon cho tien nhe bac
Sorry may em bi khin ko danh tieng viet duoc may bua nay

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

7 cho nói:
@ khoa: da dung roi bac. Bac cung o bien hoa? Em voi bac co an oan gi ko ta? Hehehe
Hi hi gặp đồng hương rồi , e ở cách cầu Ghềnh 1km (đoạn giữa cầu Hang và cầu Ghềnh) nhưng giờ e định cư ở SG , 1,2 tuần e về BH 1 lần :)

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

@7 chỗ : thank bác đã tư vấn ngày mai em alo rùi binh cho nó bể lun :D hôm nay em cũng mới đi Phan Thiết về mức xang xuống cũng nhu bác bình xăng INN chạy phải hơn 400km nhưng em đo tương đối thôi SG <=> PT em đi hết tầm 700k xăng

Tập Lái
17/6/11
8
0
1

Các bác cho e hỏi trên đầu CD của xe Inn 2008 e thấy có cái cổng jack 3,5mm đề chử AUX là gì vậy các bác ? Xe e mua lại bị mất HDSD rồi

Hạng F
22/10/09
8.170
31.351
113

Lai xe An toan nói:
Ngồi hàng ghế thứ 3 Inn cảm giác rung và ù (cảm thấy mệt) hơn hai hàng ghế trước (không chạy ép số nha) . Có phải xe nào cũng vậy không mấy bác

chính xác.. còn đời V thì em ko rõ..hình như máy êm hơn

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

Alonso Fernaldo nói:
Các bác cho e hỏi trên đầu CD của xe Inn 2008 e thấy có cái cổng jack 3,5mm đề chử AUX là gì vậy các bác ? Xe e mua lại bị mất HDSD rồi

Đầu vào của loa, ví dụ như bác muốn nghe nhạc bằng máy ipod qua hệ thống loa trên xe thì bác cắm dây loa của máy vào ổ này.

Tập Lái
17/6/11
8
0
1

b e l l nói:
Alonso Fernaldo nói:

Đầu vào của loa, ví dụ như bác muốn nghe nhạc bằng máy ipod qua hệ thống loa trên xe thì bác cắm dây loa của máy vào ổ này.
Cám ơn bác nhiều , nếu vậy thì mình cắm dây qua đt cũng nghe được phải k bác