Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

@phucminh: Ỉn của em cũng bệnh như Bác. Chán... Em bán luôn

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

caheo nói:
@phucminh: Ỉn của em cũng bệnh như Bác. Chán... Em bán luôn
Mình vẫn trung thành với em nó, cân nhắc kỹ thì em nó rất đáng giá trong tầm tiền đó và với thị trường VN.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55

Muốn tắt hẳn chức năng này , phải bấm nút unlock mấy lần , nó mới hết , chư bệnh gì Bác :D
Lai xe An toan nói:
phucminh nói:
Dạo này, thớt này hơi vắng vẻ nhỉ?

Xe em có bệnh: cửa đang Lock, mình bấm remote Unlock để mở cửa nhưng mà quên mở cửa ra thì sau đó khoảng vài giây là tự động Lock.
Xe nào cũng vậy Bác ạ , khoảng hơn 5 giây là tự động Lock lại ,đề phòng cho chủ xe quên mở cửa xe khi đã bấm remote hoặc do sơ ý bấm nhầm

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113

:D@phucminh, @ttvo: em nguỵ biện thôi bác ui:D

Tập Lái
24/7/08
14
4
3

các bác ơi, bác nào có cuốn Manual của Ỉn ko? Cho em xin với, hix

Hạng C
19/5/11
600
276
63

ttvo nói:
Muốn tắt hẳn chức năng này , phải bấm nút unlock mấy lần , nó mới hết , chư bệnh gì Bác :D
Lai xe An toan nói:
phucminh nói:
Dạo này, thớt này hơi vắng vẻ nhỉ?

Xe em có bệnh: cửa đang Lock, mình bấm remote Unlock để mở cửa nhưng mà quên mở cửa ra thì sau đó khoảng vài giây là tự động Lock.
Xe nào cũng vậy Bác ạ , khoảng hơn 5 giây là tự động Lock lại ,đề phòng cho chủ xe quên mở cửa xe khi đã bấm remote hoặc do sơ ý bấm nhầm
Xem trong sách hướng dẫn có chỉ cách tắt chức năng này đó. Mà thấy chức năng này cũng hay. Chính xác là 30 s sau nó sẽ clock

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53

oto moi nói:
các bác cho em hỏi,số VIN xe ỉn nằm ở đâu nhỉ?
Lúc mới mua BH bên Liberty, thấy cô nhân viên xinh đẹp mở capô, chụp hình số Vin. Cô ấy nói nó nằm ở: Nhìn từ trước xe, bên hông phải; bên phải của hộp cầu chì.

Hạng B2
21/4/11
418
4
18

Tuần rồi đưa xe Inn (8/08) ra Toy Hùng vương bảo dưỡng thay nhớt máy , đồng thời nhắc bộ phận dịch vụ kiểm tra lổi , kết quả xe chỉ bị lỗi bu lông chân ghế , đã kiểm tra siết lại -yên tâm .Mấy Bác có đem xe đến Toy phải nhớ nhắc kiểm tra nhé ,không nhắc là lơ luôn đó

Tập Lái
7/9/10
15
0
0

chào bác hmq,rất ủng hộ ý kiến của bác,có dịp cuối tuần này mình làm ly cafe nhé.0903780936_50z-9511

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/9/10
15
0
0

longdaica quy tụ quần hùng ắc sẽ gặp