Tập Lái
17/6/11
8
0
1
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Các bác hội In cho e hỏi thăm chút là xe e bị trầy vài chỗ ngay cản xe , và vị đá văng tróc sơn ở cản giờ e muốn tút sơn lại cái cản xe , có bác nào biết chỗ nào sơn ok k ạh ? Thời gian sơn khoảng bao lâu ? E cám ơn

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Alonso Fernaldo nói:
Các bác hội In cho e hỏi thăm chút là xe e bị trầy vài chỗ ngay cản xe , và vị đá văng tróc sơn ở cản giờ e muốn tút sơn lại cái cản xe , có bác nào biết chỗ nào sơn ok k ạh ? Thời gian sơn khoảng bao lâu ? E cám ơn

Em cũng cùng câu hỏi với bác này, em định làm lại sẵn dọn dẹp nội thất luôn.

Tập Lái
25/4/10
11
1
1

Chào các bác.
Em sài Innova lâu rồi. Nhưng hôm nay mới biết cái thớt này nên em xin gia nhập từ hôm nay các bác nhé.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ Alonso Fernaldo + jum_baby : các bác muốn làm trong hảng thì alo hỏi giá được mà các bác. còn làm gara ngoài thì bac có thể alo số này 0903934387 gặp anh Dũng sẽ có giá hợp lý cho các bác nhé
@ lannt1974 : chào mừng bác ghé với nhà INN nhé. chúc bác vui cùng cả nhà

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

grenade nói:
Lai xe An toan nói:
Ngồi hàng ghế thứ 3 Inn cảm giác rung và ù (cảm thấy mệt) hơn hai hàng ghế trước (không chạy ép số nha) . Có phải xe nào cũng vậy không mấy bác

chính xác.. còn đời V thì em ko rõ..hình như máy êm hơn
cách âm thì có đỡ hơn không bác cò??? hay có cách nào triệt vụ ồn này không bác ???

Hạng F
22/10/09
8.170
31.351
113

em chạy rùi từ Cộng Hòa lên cữa khẩu Mộc Bài, cảm giác êm hơn, ko có tiếng ù..

Hạng B2
14/8/10
469
5
18
53

Alonso Fernaldo nói:

Nếu bác muốn làm chính hãng thì vào Toy Bến thành, tgian khoảng 1 ngày là xong.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Nếu vô hãng thì hơi mắc 1 tí . Nếu có 1 chổ ngoài có tay nghề cao thì nên ra ngoài. Ngoài giá rẻ thì sơn cũng như vậy thôi.
Má bảy đã cho số rồi đó. Gọi đi. Gara đó làm đc lắm đó. Anh em bên Previa Club chuyên làm xe ở đó em thấy chưa có ai phàn nàn gì!!!!!!!! Trong đó có em!

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Các bác hội IN cho e hỏi chút là xe Inn V e đi Tây Ninh đổ xăng cây xăng Petrol đàng hoàng khi về tới Hóc Môn thì có hiện tượng đạp ga thì xe giật giật , khựng khựng 3,4 cái rồi hết , khi đạp thốc ga lại bị . E cũng k biết bị gì nữa có bác nào có kinh nghiệm vụ này chia xẽ cho e với

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

khoa nói:
Các bác hội IN cho e hỏi chút là xe Inn V e đi Tây Ninh đổ xăng cây xăng Petrol đàng hoàng khi về tới Hóc Môn thì có hiện tượng đạp ga thì xe giật giật , khựng khựng 3,4 cái rồi hết , khi đạp thốc ga lại bị . E cũng k biết bị gì nữa có bác nào có kinh nghiệm vụ này chia xẽ cho e với
Bác mô tả vậy cũng chưa biết đc nguyên nhân đâu.
Xe bác đi bao nhiêu ngàn rồi, lần gần đây nhất bảo dưỡng là bác làm những gì. Lọc xăng lọc gió có thay bao giờ chưa. Nó sẽ nằm đâu đó chổ em nói.
Còn 1 nguyên nhân nữa nhưng ít xảy ra đó là mô bin và bugi.