Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Trung ơi ,cái kiếng chiếu hậu em làm cho anh lại vô remote điều khiển được hong?...hihi...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

khaiman_moto nói:
Bác Trung PM cho em cái giá của gập gương Ford Everest đi bác !!
Dạ em đã gửi báo giá cho bác rồi ah nhờ bác check giúp em , thank bác .

@ dragon : dạ để em gửi báo giá cho bác nha .

@ oto2011 : dạ em cũng đang cố đây bác hi hi , thank bác đã góp ý cho em ah .

@ bangonnen : dạ được luôn , hôm nào anh Liêm qua báo trước em chuẩn bị đồ làm cho anh nha .

Tập Lái
20/4/10
27
0
0

bác cho em xin cái giá của chevrolet spark với nhé , và làm trong bao lâu vậy bác ??

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112

Gập gương cho Escape 2003 giá nhiêu vậy bác khactrung ? Làm mất khoảng bao lâu, BH 2N hả bác ? Thường thì bên bác thoáng thoáng ngày nào để qua khỏi chờ lâu ?

Hạng D
14/6/05
1.590
4.218
113
Đồng Nai

Năm kia có làm cable chổ bác Trung nhưng chắc do lâu ngày nên cable bị rỉ sét và e bị ra đi đôi tai tại chợ Biên Hòa. Nay e thay tai mới rồi và muốn làm lại cable, bác Trung có cải tiến calbe inox hay bọc nhựa chưa ah? Bác Pm cho em cái gía làm calbe và cụp gương khi lock cửa luôn nhe. Bác vẩn làm chổ cũ ngay góc Trần Bình Trọng năm nào không?. Xe em là alits 2009 biển số Đồng Nai bác còn nhớ kg? Bác Trung cho e hỏi e có đôi tai Corolla 2009 Mỹ chỉ chỉnh điện, không gập và signal vậy có lắp vào altis Vn đc không? jack cắm điện có giồng nhau không?
Thank bác nhiều.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

matiztuning nói:
bác cho em xin cái giá của chevrolet spark với nhé , và làm trong bao lâu vậy bác ??
Dạ em đã gửi Pm đến cho bác rồi ah .

@ NoDrink : dạ em làm trong 4h bác ah Và Bảo hành trong 2 năm nếu mô tơ bị hư bác ah , thường thì bác báo em trước 1 ngày là ok rồi để em sắp sếp xe bác ah .

@ peace : dạ em nhớ anh mà bây giờ em có loại Cáp mới bằng Inoc không bị gỉ sét nữa ah , chổ củ bây giờ chủ yếu cho mấy đứa em làm ở đó em chuyển qua quận 7 làm cho rọng rãi hơn rồi bác bác theo bản đồ này cũng dễ tìm lắm bác ah .

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM

bác Trung ơi cho mình cái giá gắn cho innova nha ,thời gian làm hết khoảng bao lâu?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

lucifertr nói:
bác Trung ơi cho mình cái giá gắn cho innova nha ,thời gian làm hết khoảng bao lâu?
Dạ xe Innova thì em làm cũng nhiều lắm rồi bác , như của bác là chưa có mô tơ tự gập phải độ cấy mô tơ vào thời gian mất khoảng 4h , rồi bác muốn chế độ tắt máy xe thì gương mở ra hoặc là khi bác ra ngoài Lock cửa lại thì 2 gương tự gập lại cũng được bác ah , ngoài ra nếu bác chọn 1 trong 2 phương án đó thì bên trong xe vẫn có thêm 1 công tắc nho nhỏ để khi bác di chuyển qua góc hẹp để bấm công tắc gập lại để bác dễ dàng di chuyển qua chổ đó .
còn về thiệt hại về lúa thì em đã gửi Pm cho bác rồi nhờ bác gặt lúa rồi mang tới em độ nha hi hi hi , chúc bác vui vẻ .

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques

Mình muốn làm gập gương tự động khi lock cửa, bác làm ơn gửi giùm giá vào email sweetman484@ yahoo.com. Ngoài ra cho mình hỏi chỗ bác có cái nào làm tự động chúi gương xuống khi cài số de ko? Nếu có cho mình biết giá luôn nhé. Thời gian lắp ráp là bao lâu. Xe của mình là civic 1.8 AT. Thanks bác

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112

bác trung chưa pm cho em cái giá gập gương ford escape đời 2003.