Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

sweetman484 nói:
Mình muốn làm gập gương tự động khi lock cửa, bác làm ơn gửi giùm giá vào email sweetman484@ yahoo.com. Ngoài ra cho mình hỏi chỗ bác có cái nào làm tự động chúi gương xuống khi cài số de ko? Nếu có cho mình biết giá luôn nhé. Thời gian lắp ráp là bao lâu. Xe của mình là civic 1.8 AT. Thanks bác

Dạ em đã gửi Pm cho bác nhờ bác check giúp em nhé , thank bác .

@ NoDrink : em cũng gửi cho bác giá và thời gian lắp đặt luôn rồi bác nhé .

báo cáo với các bác , em mới làm thêm quả đèn led trên cái gương cũng hay lắm , tức là khi bấm Unlock thì gương sẽ mở ra và có cái đèn rọi dưới chân để mình thấy được ở dưới có mìn của mấy chú Dog hoặc là vũng nước , và cũng đồng thời khi lên xe mình đề máy lên là đèn sẽ tự tắt , em thấy cũng hay hay , vài bữa nữa sẽ có người làm giống em cho xem he he .

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=RoqiIuQ5JiA&feature=youtu.be[/tube]

Hạng C
3/2/12
583
3
0

Trung ơi,xe Anh làm được hong dạ?pm Anh giá rổ sao nghe....thanks em.....hihi....

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Bangonen nói:
Trung ơi,xe Anh làm được hong dạ?pm Anh giá rổ sao nghe....thanks em.....hihi....
anh là không cần giá cả ok nghen he he he

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112

Em đã nhận được PM của bác, em sẽ sắp xếp rồi điện cho bác trung trước khi qua bác. thank bác

Tập Lái
7/2/12
11
0
0

Anh Trung xe accord 86 làm được ko anh? anh PM giá giúp em nhé

Tập Lái
21/11/11
22
0
0

@khactrung : bác cho em hỏi có làm được cho Vios 2007 còi không bác ? bác PM giúp em cái giá và thời gian thi công nhé ? Thanks bác !

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

NoDrink nói:
Em đã nhận được PM của bác, em sẽ sắp xếp rồi điện cho bác trung trước khi qua bác. thank bác
Dạ Cảm ơn bác ah .

@ thephonepc : Dạ thường thì gương của Accord date 86 thì mình tìm 1 cặp gương gin luôn của Nghĩa Địa được đem về từ Campuchia , bác mua cặp đó về rồi chỉ việc lắp qua thôi không phải độ chế gì hết bác ah .

@ 51A 23706 : dạ của bác date 2007 là em nhớ có sẵn gương gập điện rồi mà phải không bác ?? ý là bác muốn lắp thêm chức năng lock cửa gương gập vào hay sao bác ah ???

khactrung nói:
NoDrink nói:
Dạ Cảm ơn bác ah .

@ thephonepc : Dạ thường thì gương của Accord date 86 thì mình tìm 1 cặp gương gin luôn của Nghĩa Địa được đem về từ Campuchia , bác mua cặp đó về rồi chỉ việc lắp qua thôi không phải độ chế gì hết bác ah .

@ 51A 23706 : dạ của bác date 2007 là em nhớ có sẵn gương gập điện rồi mà phải không bác ?? ý là bác muốn lắp thêm chức năng lock cửa gương gập vào hay sao bác ah ???
Hay quá bạn già.Bữa nào rãnh bác làm giúp em con Morning vàng hen.Nhà em chật quá mỗi lần de vô phải chạy lòng vòng xếp gương cực ghê. Giờ thì khỏe rùi khà...khà...:D:D:D

Hạng B2
22/5/10
286
412
63

bác khactrung PM dùm em làm gương gập tự động cho Kia rio sedan 2007 nghen, trường hợp ko có thì thay gương là nhiêu ợ. Có thể tận dụng lại mô tơ chỉnh kính trước đây.