Hạng B2
16/2/14
180
227
43
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Bác pm dùm mình giá tiền và thời gian lắp gập gương điện cho em Mirage nhà mình luôn nha Bác?

Tập Lái
4/5/10
30
14
8
49

Bác Trung cho em hỏi em đi CIVIC 2.0 2008. Em muốn là gương gập vào khi lock cửa và mở ra khi unlock cửa. Nhưng trong quá trình chạy thì vẩn sử dụng nút nhấn để cụp kiếng lại như thường (nhất là lúc vào nhữn chỗ đông xe). Ngoài ra, bác có làm được lock cửa tự động sau khi chạy được không?
Bác cho em địa chỉ để ghé bác luôn nhé.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

ken91 nói:
@Khactrung: Có nút nhấn gập gương bên trong rồi nha Bác (Cerato 2011). Bác pm dùm nhé, thanks
em gửi PM cho anh rồi đó ạ .
tran.tuong.39 nói:
Bác pm dùm mình giá tiền và thời gian lắp gập gương điện cho em Mirage nhà mình luôn nha Bác?
Dạ em vừa gửi cho bác luôn rồi ạ .
hunghcm nói:
Bác Trung cho em hỏi em đi CIVIC 2.0 2008. Em muốn là gương gập vào khi lock cửa và mở ra khi unlock cửa. Nhưng trong quá trình chạy thì vẩn sử dụng nút nhấn để cụp kiếng lại như thường (nhất là lúc vào nhữn chỗ đông xe). Ngoài ra, bác có làm được lock cửa tự động sau khi chạy được không?
Bác cho em địa chỉ để ghé bác luôn nhé.
Dạ khi làm tích hợp lên remote thì vẫn xài nút bấm trong bình thường bác ạ .

Tập Lái
4/5/10
30
14
8
49

Cam on bac, em nhan duoc PM cua bac roi. Cung vua ghe qua website cua bac tham quan.
Bac Trung cho em thong tin bo Bixenon + Led HQ thay tren website cua bac duoc kg?

Hạng B2
27/3/13
145
34
28

Bác Trung lễ 30.4 Bác có làm việc ko? Em lên gắn đèn soi kính chiếu hậu sonata. Bác báo giá em nhé!
Cam on bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

hunghcm nói:
Cam on bac, em nhan duoc PM cua bac roi. Cung vua ghe qua website cua bac tham quan.
Bac Trung cho em thong tin bo Bixenon + Led HQ thay tren website cua bac duoc kg?
Dạ em gửi PM cho bác Tham khảo nhé .

Kendu999 nói:
Bác Trung lễ 30.4 Bác có làm việc ko? Em lên gắn đèn soi kính chiếu hậu sonata. Bác báo giá em nhé!
Cam on bác
Dạ hình như hôm bữa bác có ghé rồi phải không ạ .

Hạng B2
13/3/14
468
309
63

sáng ghé chưa gặp bác Trung, nhưng thợ cũng sửa giúp em cái còi nhiệt tình, mai em cố gắng đưa vợ bé qua bác sớm để làm trước mùa mưa

cảm ơn bác nhé

CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu

E đi Mer C200 2002. Bên tài thì bị e 2b ngược chiều phang cho cái, phải cố định chết. Bên phụ thì chỉnh điện lúc được lúc ko, e nghĩ do nút bấm. E muốn làm gập tự động khi lock thì tốn nhiu bác Khac Trung? Kèm theo độ đèn bixenon, led nữa.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

nanomet nói:
sáng ghé chưa gặp bác Trung, nhưng thợ cũng sửa giúp em cái còi nhiệt tình, mai em cố gắng đưa vợ bé qua bác sớm để làm trước mùa mưa

cảm ơn bác nhé
Dạ em cám ơn bác ạ .
CR nói:
E đi Mer C200 2002. Bên tài thì bị e 2b ngược chiều phang cho cái, phải cố định chết. Bên phụ thì chỉnh điện lúc được lúc ko, e nghĩ do nút bấm. E muốn làm gập tự động khi lock thì tốn nhiu bác Khac Trung? Kèm theo độ đèn bixenon, led nữa.
Dạ bác qua em xem khắc phục cho bác cái mô tơ được không chứ làm bấm theo remote hổng được bác ạ .

CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu

E thấy mấy bác chạy xe Mer C200 đèn số 8 độ lên xenon và led đẹp quá. Bác có mẫu nào post e coi thử, với cho e cái giá nhé. Mer 2002. (E ko up hình được)

Last edited by a moderator: