Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

kimmaidaklak nói:
chiếc xe cỏ này e muốn độ gương gập+ xi nhan được ko bác Trung. với bác xem thử làm đèn lại cho e nó ra sao bác cho ỵ kiến, được bác báo rổ rá ra sao lun dùm e. thank bác.

Dạ vô tư luôn bác vì cái Gương to nên bỏ mô tơ vào ok hết đó bác , còn bộ đèn trước em thay bằng mặt mica trong độ thêm 1 cặp Bi xenon nữa ánh sáng chói lòa luôn he he bảo đảm bác ánh sáng tăng lên gấp 3 lần hiện tại đó ạ .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

em mới vừa làm xong 1 em Mazda 6 làm gập gương theo remote nữa đây ạ .

[tube]http://youtu.be/GuawZznfTo0[/tube]

Tập Lái
24/3/14
0
0
1

Bác cho mình hỏi Audi A1 có làm dc k? Có gì bác pm cho mình nhé!!! Thanks bác chủ

Hạng B1
13/6/12
84
58
18

Hi Bác Trung, mình có em xe lá nhưng muốn độ lại đèn Bác tư vấn cho mình nên làm thế nào và giá cà nhé
- Thay pha cốt bằng Bixenon + led ( mình muốn phía trên em nó có cái mí mắt ).
- Phương án khác là gắn thêm Bixenon gầm
- Độ gập gương tự động khi đóng mở cửa (gương chiêu hậu zin đã có chỉnh điện nhưng không tự động gập, đã có remote open/clock door)
Đôi mắt của em nó đây

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

@ VietMLM : Dạ em Nissan Cedric của bác đời 99 mà còn đẹp quá bác nhỉ , nếu làm Phương án Bixenon ở trên và thêm dãy Led nằm ngang ở trên thì ok đó bác hay hơn là mình làm đèn bixenon dưới cản , có gì em gửi PM cho bác nha .

@ kendi612 : Dạ em làm được bác ạ em gửi Mật Thư cho bác nhen .

Tập Lái
13/3/14
21
1
3

Hi bác, mình muốn độ đèn pha bixenon cho con Santafe 2014 dc ko bác? Thiệt hại bao nhiêu lúa ah?

Hạng B1
21/11/13
55
5
8

Cho em hỏi xíu. Xe em Magnus 2.0 bị hỏng bộ điều khiển gập kính nên em tháo quăng rồi. Moto vẫn còn chạy tốt. Bác Khắc Trung có đồ thay không?
Bên bác có 2 quả đèn pha không? Đèn của em cũ và mờ quá. Đã đánh bóng đi tạm nhưng em muốn thay luôn>

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

0ser nói:
Hi bác, mình muốn độ đèn pha bixenon cho con Santafe 2014 dc ko bác? Thiệt hại bao nhiêu lúa ah?
Dạ hôm rồi em mới độ 1 con San 2014 chỉ là Bỏ cái Bi Vuông gin ra thay vào đó bằng 1 Cặp Bi Vuông Trung Quốc sản xuất nhưng dùng Bóng xenon Philips và balat Denso , vừa sáng mà lại vừa bền nữa ạ .

Magnus 2.0 nói:
Cho em hỏi xíu. Xe em Magnus 2.0 bị hỏng bộ điều khiển gập kính nên em tháo quăng rồi. Moto vẫn còn chạy tốt. Bác Khắc Trung có đồ thay không?
Bên bác có 2 quả đèn pha không? Đèn của em cũ và mờ quá. Đã đánh bóng đi tạm nhưng em muốn thay luôn>
Dạ cái này là em không có mấy cái nhông để thay thế bác ạ , nên bắt buộc phải thay nguyên củ mô tơ bên trong luôn đó bác , còn đèn Pha mới thì em hiện không có em sẽ hỏi giùm cho bác nha .

Hạng C
19/1/14
707
458
63
47

Hi bac, Pre 9x lam guong gap het bn lua va lam bao lau vay? Pm e nha.
Sorry vi ko go dau dc.

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36

bac ui. e muon lam con picanto dc ko?? thiet hai bao nhiu lua vay bac?? va lam co nhanh ko?? moi lan len xe lai fai bam cho kinh chay ra cg fien wa