CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

khactrung nói:
nanomet nói:
sáng ghé chưa gặp bác Trung, nhưng thợ cũng sửa giúp em cái còi nhiệt tình, mai em cố gắng đưa vợ bé qua bác sớm để làm trước mùa mưa

cảm ơn bác nhé
Dạ em cám ơn bác ạ .
CR nói:
E đi Mer C200 2002. Bên tài thì bị e 2b ngược chiều phang cho cái, phải cố định chết. Bên phụ thì chỉnh điện lúc được lúc ko, e nghĩ do nút bấm. E muốn làm gập tự động khi lock thì tốn nhiu bác Khac Trung? Kèm theo độ đèn bixenon, led nữa.
Dạ bác qua em xem khắc phục cho bác cái mô tơ được không chứ làm bấm theo remote hổng được bác ạ .
vậy e qua khắc phục motor, gắn kèm mấy sợi cáp (chắc mỗi bên 3 sợi cho hoành tráng)

Hạng B2
13/3/14
468
309
63

sáng nay vợ bé em đã sang bác Trung sửa sang sắc đẹp hờ hờ

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

CR nói:
khactrung nói:
nanomet nói:
sáng ghé chưa gặp bác Trung, nhưng thợ cũng sửa giúp em cái còi nhiệt tình, mai em cố gắng đưa vợ bé qua bác sớm để làm trước mùa mưa

cảm ơn bác nhé
Dạ em cám ơn bác ạ .
CR nói:
E đi Mer C200 2002. Bên tài thì bị e 2b ngược chiều phang cho cái, phải cố định chết. Bên phụ thì chỉnh điện lúc được lúc ko, e nghĩ do nút bấm. E muốn làm gập tự động khi lock thì tốn nhiu bác Khac Trung? Kèm theo độ đèn bixenon, led nữa.
Dạ bác qua em xem khắc phục cho bác cái mô tơ được không chứ làm bấm theo remote hổng được bác ạ .
vậy e qua khắc phục motor, gắn kèm mấy sợi cáp (chắc mỗi bên 3 sợi cho hoành tráng)
Dạ vợ bác đang được O bế đây ạ .

[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Hạng B2
13/3/14
468
309
63

tình hình là em đã vác vợ về xinh đẹp, loay hoay quả strut-bar cũng lằng nhằng dây điện, được cái xong xuôi đi rất đã

cảm ơn bác và anh em thợ, kỳ sau lại gửi vợ sang bác :D

Tập Lái
28/2/10
3
2
3

Bác cho em hỏi làm gương gập cho Mit Mirage được không ạ? Chi phí bao nhiêu?
Cám ơn Bác.

• Like
Reactions: Enjoylife
Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA

Co lam cho camry 97 ko bac..dc pm cho e cai gia

Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

nanomet nói:
tình hình là em đã vác vợ về xinh đẹp, loay hoay quả strut-bar cũng lằng nhằng dây điện, được cái xong xuôi đi rất đã

cảm ơn bác và anh em thợ, kỳ sau lại gửi vợ sang bác :D
Dạ em cám ơn bá ghé ủng hộ quá trời quá đất luôn ạ , hôm qua em chạy đi tháo đèn cho khách nên không mời bác cafe được hôm sau em bù ạ hi hi , 1 lần nữa thank bác nhiều nhen ,.

virgorobevu nói:
Dạ Camry 97 làm được đó bác để em gửi PM cho bác nha .

Tập Lái
2/1/14
22
4
3
TP.BMT DAKLAK

chiếc xe cỏ này e muốn độ gương gập+ xi nhan được ko bác Trung. với bác xem thử làm đèn lại cho e nó ra sao bác cho ỵ kiến, được bác báo rổ rá ra sao lun dùm e. thank bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/3/13
145
34
28

khactrung nói:
hunghcm nói:
Cam on bac, em nhan duoc PM cua bac roi. Cung vua ghe qua website cua bac tham quan.
Bac Trung cho em thong tin bo Bixenon + Led HQ thay tren website cua bac duoc kg?

Đúng rồi Bác, em ghé chỉnh bi xenon đó Bác. Vừa rồi bạn em 7887 Bác làm đẹp quá e xin f1 ok cho làm rồi. Xe em có gập gương rồi giờ e làm thêm đèn soi và gập mở khi unlock và lock. Bác bao giá em qua mail: [email protected].
Ah bên Bác có cạ thẻ ko vay?
Dạ em gửi PM cho bác Tham khảo nhé .

Kendu999 nói:
Bác Trung lễ 30.4 Bác có làm việc ko? Em lên gắn đèn soi kính chiếu hậu sonata. Bác báo giá em nhé!
Cam on bác
Dạ hình như hôm bữa bác có ghé rồi phải không ạ .