Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

stevenkha nói:
bac ui. e muon lam con picanto dc ko?? thiet hai bao nhiu lua vay bac?? va lam co nhanh ko?? moi lan len xe lai fai bam cho kinh chay ra cg fien wa
Dạ bác cho em hỏi con Picanto của bác có sẵn Mô tơ rồi đúng không vậy bác ??

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36

mo to la cai j vay bac trung =.= e con ga nen nhiu cai hem bit bac thong cam

Hạng B1
8/7/10
57
24
8

bác trung cho em báo giá gương gập chi zinger ạh, để em kiếm lúa đặt hàng bác...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

stevenkha nói:
mo to la cai j vay bac trung =.= e con ga nen nhiu cai hem bit bac thong cam
Dạ là em hỏi xe bác hiện đã có gập tự động chưa đó ạ ? nếu có gập bằng nút bấm bên trong thì câu thêm Hộp mạch khiển để gập bằng remote , còn xe bác chứ có gập thì phải độ thêm mô tơ đó bác ạ .

namanhtranbui nói:
Làm ăn thế nào rồi Trung
Dạ cũng Bình thường anh nam ơi , hôm nào ghé quán anh chơi mà chưa có dịp hoài à hi hi .

nguyen.trans nói:
bác trung cho em báo giá gương gập chi zinger ạh, để em kiếm lúa đặt hàng bác...
em có gửi PM cho bác rồi đó ạ .

P/S : thêm 1 Em Hyundai Avante độ Gương Gập theo Remote ( xe chưa có mô tơ ).

[tube]http://youtu.be/SgbmfZvCeE0[/tube]

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36

ah hiu roi bac . xe e co tu gap roi. vay cau them hop mach dieu khien de gap bang remote thi chac nhanh ma fk bac?? em co pm bac y.. bac check inbox nhe. thanks bac trung

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

stevenkha nói:
ah hiu roi bac . xe e co tu gap roi. vay cau them hop mach dieu khien de gap bang remote thi chac nhanh ma fk bac?? em co pm bac y.. bac check inbox nhe. thanks bac trung
Dạ em có gửi PM lại cho bác rồi bác check giúp em nhé , em mới làm thêm 1 em Picanto giống như xe bác luôn nè nhưng có thêm chức năng là đèn dạ xuống dưới đấy đó bác .

[tube]http://youtu.be/q-P-HGEGwD8[/tube]

Hạng B2
13/3/14
468
309
63

cái đèn dạ đấy có tác dụng gì bác khactrung ới ời hôm giờ lu bu quá em chưa ghé lại chỗ bác để mần thêm

khactrung nói:
Dạ em có gửi PM lại cho bác rồi bác check giúp em nhé , em mới làm thêm 1 em Picanto giống như xe bác luôn nè nhưng có thêm chức năng là đèn dạ xuống dưới đấy đó bác

Hạng B1
8/7/10
57
24
8

khactrung nói:
nguyen.trans nói:
em có gửi PM cho bác rồi đó ạ .

cảm ơn bác Trung, em nhận được pm của bác rồi, em sẽ làm gương gập theo tư vấn của bác về mô tơ nhật và sử dụng luôn remote theo xe. Cho em hỏi là bên bác nghỉ lễ mấy ngày ạ ?

Hạng B2
13/1/13
154
20
18

Lễ coi được thì mở cửa làm đi bác, mấy anh ế độ đi chơi thế nào cũng ngứa ngáy đem xe đi độ linh tinh ....