Tập Lái
2/1/13
10
4
3
cho hỏi bên bác Khac Trung có 2 loại đèn này không và giá như thế nào [ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu ) [ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu ) [ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu ) nếu có thì nhờ bác lắp thêm cái gập gương tự động luôn, bác cho giá tổng thể nhé, mình tính lên đời cho em Cruze LTZ 2013 nhà mình :D, thanks

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
E nhận được rồi bác khactrung ạ, Bác cho em hỏi bac cái nữa, nếu như em độ bi cho đèn pha thì thế nào bác nhỉ Zace của e có phải thay pha không, giá cả thế nào bác nhỉ (cho e 2 loại xịn và thường bác nhé), e muốn có 2 phương án (độ đèn gầm hoặc độ đền pha) nên làm phiền bác chút. cảm ơn bác rất nhiều.
Dạ em có gửi trả lời bác trong mail rồi bác check giúp em nhé thank bác ạ .

cho hỏi bên bác Khac Trung có 2 loại đèn này không và giá như thế nào View attachment 139799 View attachment 139800 View attachment 139801 nếu có thì nhờ bác lắp thêm cái gập gương tự động luôn, bác cho giá tổng thể nhé, mình tính lên đời cho em Cruze LTZ 2013 nhà mình :D, thanks
Dạ em đang có sẵn 2 mẫu đó luôn đó bác ạ , để em gửi PM cho bác nhé .

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Sáng nay đã làm gập gương cho con City 2014 bên bác @khactrung, rất là vui vẻ. Cám ơn bác Trung nhiều lắm, lúc nào rãnh lại làm tiếp món khác.

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
16/2/13
44
58
18
Bác Trung có độ lên/xuống kiếng bằng remote cho Everest 2013 được không bác? Trước em đi con Focus 5D thì bấm trực tiếp trên remote được. Nhiều khi xe để ngoài nắng nên cần bấm remote để xuống kiếng trước cho mát, chứ như giờ phải gồng mình thò đầu vô xe để mở điện rồi mới xuống kiếng.

Hạng B2
12/7/14
200
59
28
cho hoi laceti lien doanh,lam gap dien guong khi lock cua dc kg?va bao nhieu tien vay Bac.sdt 0932173767

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Trung có độ lên/xuống kiếng bằng remote cho Everest 2013 được không bác? Trước em đi con Focus 5D thì bấm trực tiếp trên remote được. Nhiều khi xe để ngoài nắng nên cần bấm remote để xuống kiếng trước cho mát, chứ như giờ phải gồng mình thò đầu vô xe để mở điện rồi mới xuống kiếng.
dạ trên thị trường có bán mấy bộ của Trung Quốc mà không ổn định nên em không làm nữa bác ạ .

cho hoi laceti lien doanh,lam gap dien guong khi lock cua dc kg?va bao nhieu tien vay Bac.sdt 0932173767
Dạ được bác ạ , có gì em nhắn qua số điện thoại cho bác nhé .

• Like
Reactions: nhluan77