Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
dạ trên thị trường có bán mấy bộ của Trung Quốc mà không ổn định nên em không làm nữa bác ạ
đúng rồi gắn mấy cái hàng đó mất công phải bảo hành và mất uy tín nữa tốt nhất là cứ tránh xa

Tập Lái
14/8/14
4
1
3
32
Dạ em có gửi trả lời bác trong mail rồi bác check giúp em nhé thank bác ạ .

Dạ em đang có sẵn 2 mẫu đó luôn đó bác ạ , để em gửi PM cho bác nhé .
Bác cho e xin cái giá cặp đèn hậu này lun nha :D với lại giá gập gương bằng remote lun ạ

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
29/9/11
8
3
3
Hi bác Trung, bác cho em hỏi Chủ nhật bên bác có làm việc không? Em tính nhờ bác làm gương gập điện cho vợ 2 của em.
Thanks bác

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Hi bác Trung, bác cho em hỏi Chủ nhật bên bác có làm việc không? Em tính nhờ bác làm gương gập điện cho vợ 2 của em.
Thanks bác
Dạ bên em làm tới 2H bác ạ .

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Bác @khactrung: lúc trước em làm gập gương bên bác, giờ em đang đạt 1 cặp gương mới co sấy kính. Khi nào hàng về em qua bác giúp move bộ moto gập từ gương cũ qua gương mới được không bác?

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Thứ tư tuần trước xe civic 2.0 của ông cậu em đi về quê bị xe tải quẹt vỡ lưng gương hậu + cái xi nhan gương bên tài. Ổng gọi Kim Thanh báo giá nguyên cái gương là 5,5 chai, ổng ngán quá hỏi em có giải pháp nào khác không? Em cho ổng số phone của bác Khắc Trung cho ổng gọi. Sáng hôm sau em dẫn ổng xuống trạm quận 7 của bác Trung cho anh em khắc phục, sau ba bốn tiếng ngồi chờ thì kết quả thật mỹ mãn, tốn có 1 chai...bia. He..he..ổng khen chỗ bác Trung quá trời...!!!:3dup:

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác @khactrung: lúc trước em làm gập gương bên bác, giờ em đang đạt 1 cặp gương mới co sấy kính. Khi nào hàng về em qua bác giúp move bộ moto gập từ gương cũ qua gương mới được không bác?
Dạ được bác ạ , tuy nhiên thời gian move qua cũng bằng thời gian độ bộ mới nhé bác .

Thứ tư tuần trước xe civic 2.0 của ông cậu em đi về quê bị xe tải quẹt vỡ lưng gương hậu + cái xi nhan gương bên tài. Ổng gọi Kim Thanh báo giá nguyên cái gương là 5,5 chai, ổng ngán quá hỏi em có giải pháp nào khác không? Em cho ổng số phone của bác Khắc Trung cho ổng gọi. Sáng hôm sau em dẫn ổng xuống trạm quận 7 của bác Trung cho anh em khắc phục, sau ba bốn tiếng ngồi chờ thì kết quả thật mỹ mãn, tốn có 1 chai...bia. He..he..ổng khen chỗ bác Trung quá trời...!!!:3dup:
Hi hi em cám ơn bác với Cậu rất nhiều nhé , đã ghé ủng hộ cho bên em ạ .