Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Trung ui
Tối hôm qua em bị Giang hồ đua suýt mất gương hậu phải , giờ hình như cái Mô tơ bị hư hay sao ấy, gương không mở ra hết được vậy bác có thay một bên không ?
Dạ bác qua em kiểm tra xem có sửa lại được cho bác hay không , nếu cần thiết thì em thay cho bác luôn ạ .

• Like
Reactions: Innova47583
Tập Lái
17/8/13
25
3
3
Quang Tri
Bác Trung! Em muốn chơi cặp gương gập điện cho con xe lá của em, Nissan BB 2.0 đời 1992 được không bác, lúa thóc thế nào ạ, vì em ở tận Q.Trị chắc sẽ tự lắp thui ạ( nhờ thợ).

• Like
Reactions: khactrung
Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Cho mình hỏi khi làm gương gập tự động thì có phải khoan, cắt, gọt gì không?, mình thấy độ xe thì hay phải tháo tung tất cả và khoan cắt xót xe lắm. Xe civic 2010 giá bao nhiêu và thời gian mất bao lâu, làm ở đâu cho mình biết nhé

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
Để em trả lời thay bác Trung. Hồi đó e cũng làm rồi, xe của e cũng là civic. Tháo tung ra thì có nhưng mà ko đục khoét gì hết các bác ạ, chỉ có gắn cái cục gập gương (nhỏ xíu) vào nên phải cắm vào giắc cắm điện có sẵn trong xe thôi

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Trung! Em muốn chơi cặp gương gập điện cho con xe lá của em, Nissan BB 2.0 đời 1992 được không bác, lúa thóc thế nào ạ, vì em ở tận Q.Trị chắc sẽ tự lắp thui ạ( nhờ thợ).
Dạ chắc bác phải tháo cặp gương rùi gửi vào em thi công xong em gửi ra lại cho bác quá ạ .

Cho mình hỏi khi làm gương gập tự động thì có phải khoan, cắt, gọt gì không?, mình thấy độ xe thì hay phải tháo tung tất cả và khoan cắt xót xe lắm. Xe civic 2010 giá bao nhiêu và thời gian mất bao lâu, làm ở đâu cho mình biết nhé

Dạ nếu xe bác là Civic 1.8 mà số AT là có sẵn Mô tơ điện gập rồi bác ạ , nếu bác muốn làm theo Gập remote thì câu thêm hộp mạch khiển thôi bác không cắt giũa gọt gì đâu ạ .

Em có cùng câu hỏi với bác Pipuly, đang đợi bác Trung trả lời

Dạ xe bác là xe gì vậy bác ạ ???

Để em trả lời thay bác Trung. Hồi đó e cũng làm rồi, xe của e cũng là civic. Tháo tung ra thì có nhưng mà ko đục khoét gì hết các bác ạ, chỉ có gắn cái cục gập gương (nhỏ xíu) vào nên phải cắm vào giắc cắm điện có sẵn trong xe thôi
Dạ em cám ơn bác nhoen he he .

Pm cho tui cai nay nhe bac Trung, lam mat bao nhiu, bao lau
Dạ em gửi PM cho bác nhen .

• Like
Reactions: hoangtan1312