Tập Lái
12/3/12
21
12
3
Re:Chuyên Độ gương gập tự động bảo hành 2 năm ( gập gương bằng remote có đèn dạ xuống đất 23)

1 em Morning chỉ có Gập Gương bằng nút công tắc nên em mới độ thêm gập theo remote của mình luôn ah .

[tube]http://youtu.be/6slYRZQO0O0[/tube]
làm cái này thi hết bi nhiêu vậy bác ? thời gian ? em ở TXS gần cầu Rạch Ông. Cám ơn bác Trung.

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
40
Chiếc Chevolet Cruze của em chỉ có nút nhấn gập/ mở gương trong xe thui bác..(chắc là có mô tơ).. Em muốn khi tắt máy hay bấm romote nó gập gương hay mở gương luôn bác... pm cho em cái giá nhé Bác Trung yêu dấu.... kaka

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Chiếc Chevolet Cruze của em chỉ có nút nhấn gập/ mở gương trong xe thui bác..(chắc là có mô tơ).. Em muốn khi tắt máy hay bấm romote nó gập gương hay mở gương luôn bác... pm cho em cái giá nhé Bác Trung yêu dấu.... kaka
Dạ em gửi PM cho bác nhen , sẵn tiện bác mần luôn cái xinhan trên vỏ gương và cái đèn rọi dưới đất luôn ha .

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
40
làm giống em màu trắng trong video bác đưa lên đó.. hết bao nhiêu vậy Bác Trung yêu dấu.. Pm cho em cai giá nhé

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
làm giống em màu trắng trong video bác đưa lên đó.. hết bao nhiêu vậy Bác Trung yêu dấu.. Pm cho em cai giá nhé
dạ em gửi PM cho bác nha .

Em tháo cái vỏ xi ra bác
Dạ nếu bên trong có vỏ gin là vỏ sơn thì oki bác ạ .
Bác Trung cho biết giá làm gương tự cụp khi clock cửa xe fortuner 2014 nha.tks
Dạ bác check PM giúp em ạ .

E muốn làm gương gập cho e city 2014 (có remote luôn nha bác)
Bác báo giá dùm e
Dạ thank bác , em gửi cho bác ngay ạ .