Hạng D
20/8/11
1.665
10.330
113
Bien Hoa-Dong Nai
Bác pm giá làm gương gập em nissan Sunny, e theo dõi thớt chưa thấy bác nào làm vụ này.
Mất bao lâu vậy bác. Em ở Dnai lúc nào tiện đường qua Q7 sẽ ghé bác.
thanks

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Độ gương gập điện khi lock cửa cho all new focus 5D giá nhiêu vậy bác. Mình có cửa hàng ở Đà Nẵng ko vậy?
Dạ xe bác là 1.6 hay 2.0 ạ ?? em chưa có cửa hàng ở Đà Nẵng bác ạ .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác pm giá làm gương gập em nissan Sunny, e theo dõi thớt chưa thấy bác nào làm vụ này.
Mất bao lâu vậy bác. Em ở Dnai lúc nào tiện đường qua Q7 sẽ ghé bác.
thanks
Dạ xe bác nếu chưa có mô tơ thì mất 4 tiếng để độ mô tơ đó bác , còn xe bác có mô tơ rồi thì hơn nữa tiếng là xong đấy bác .

Hạng D
20/8/11
1.665
10.330
113
Bien Hoa-Dong Nai
Motor gì bác, xe em chỉ có chỉnh gương điện thôi. Hình như không có motor thì phải. Nếu không có motor giá bi nhiu vậy bác, pm dùm em cái giá, với lại lock cửa remote tích hợp trên chìa khóa luôn, trọn gói bao nhiêu, ahm mà em cũng định làm cái hidin luôn. Bác xem tấc cả các thứ trên hết bao nhiêu, tốn lúa, tốn công một lần thôi.
thanks,

Tập Lái
8/9/14
23
1
3
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mazda 3 2k4 gập điện và xinhan trên gương thì bao nhiêu bác mail em cái nhé. Cho em tấm hình thì càng tốt. Cho em so dt luôn nhé bác em ở bình dương

Hạng B1
21/5/14
55
36
18
47
Bác Thành ơi, em gửi bộ đèn trước + bộ đèn gâm xe Cruze tuần trước, Bác Thành đã xong chưa ạ? Để sáng Chủ Nhật em ghé Bác lấy đèn.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Motor gì bác, xe em chỉ có chỉnh gương điện thôi. Hình như không có motor thì phải. Nếu không có motor giá bi nhiu vậy bác, pm dùm em cái giá, với lại lock cửa remote tích hợp trên chìa khóa luôn, trọn gói bao nhiêu, ahm mà em cũng định làm cái hidin luôn. Bác xem tấc cả các thứ trên hết bao nhiêu, tốn lúa, tốn công một lần thôi.
thanks,
@khac trung: neu co 3 xe o BD cung lam mot ngay bac co sap xep tho den BD lam duoc khong.
dạ để em PM giá cho bác ạ , còn làm 3 xe cùng lúc thì thời gian vẫn oki bác ạ , vì thợ chổ em đông lắm ạ .

[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Mazda 3 2k4 gập điện và xinhan trên gương thì bao nhiêu bác mail em cái nhé. Cho em tấm hình thì càng tốt. Cho em so dt luôn nhé bác em ở bình dương

Dạ em gửi PM cho bác nha .

P/S : em mới thi công xong 1 em Toyota Highlander chưa có mô tơ gập gương đây ạ .