Tập Lái
19/10/14
6
3
3
36
Bác trung ơi. Em ở nha trang. Tối nay em vào sài gòn công tác. Định ghé bác để làm nhưng cái sau: độ gương tự động gập, lên bóng xenon cho gương cầu (bóng zin halagen) và thêm 1 số đèn led để làm đẹp xe. Mong bác tư vấn giúp e về giá cả và thời gian. Tại e ở sg có 2 ngày thôi.
Mail của e : [email protected]

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
17/9/13
45
15
8
Chao A Khac Trung,
vua roi em co lam den soi va tu dong gap den cho Fortuner. Nay e muon lam thrm cam ung phia truoc cho xe vao bao cho e biet gia neu lap them xenon co mi va son mau khoi la nhieu nhe.
Thanks a

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác trung ơi. Em ở nha trang. Tối nay em vào sài gòn công tác. Định ghé bác để làm nhưng cái sau: độ gương tự động gập, lên bóng xenon cho gương cầu (bóng zin halagen) và thêm 1 số đèn led để làm đẹp xe. Mong bác tư vấn giúp e về giá cả và thời gian. Tại e ở sg có 2 ngày thôi.
Mail của e : [email protected]
Dạ em có gửi PM cho bác rồi đó ạ .

Chao A Khac Trung,
vua roi em co lam den soi va tu dong gap den cho Fortuner. Nay e muon lam thrm cam ung phia truoc cho xe vao bao cho e biet gia neu lap them xenon co mi va son mau khoi la nhieu nhe.
Thanks a
Dạ cám ơn bác ạ , em gửi PM cho bác nha .

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Cảm ơn bác Khắc Trung và anh em thợ đã gắn cho em bộ gương gập và sửa chữa chu đáo. Vote cho dịch vụ của bác. Hy vọng sẽ có dịp độ chế cái dàn đèn của xe em bên bác.

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
@khactrung : bán hàng khuya dữ hén :3dquaytay:
hi hi thank bác kotex .

Ở trong là vỏ sơn bác ah, vậy bác PM giúp em.
Dạ rồi em pm cho bác rồi đó ạ .

Cảm ơn bác Khắc Trung và anh em thợ đã gắn cho em bộ gương gập và sửa chữa chu đáo. Vote cho dịch vụ của bác. Hy vọng sẽ có dịp độ chế cái dàn đèn của xe em bên bác.
em cảm ơn bác đã sử dụng dịch vụ bên em ạ .

Bác cho em xin cái giá độ gương gập cho ford everest 2010. Thank bác.
dạ em gửi cho bác nhé .

P/S : thêm 1 em New Fiesta nữa mới ra lò ạ .

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dear bác! Xe em vitara 2004! Có khoá của tổng ghế tài xế! Nhu cầu của em là : gặp gương, block cửa, đóng kính 4 cánh, nếu có thêm khoá cửa khi vừa chạy thì càng tốt! Em lắp thêm đèn cửa luôn, xe chưa có remote nha bác! Nói chung trơ khung xương và ít bì thôi! Thank bác!

Hạng B1
28/4/08
65
12
8
53
bác trung ơi. Xe e là porche cayenne 2009, mỗi lần muốn gương gập vào phải vặn cái núm xoay, bất tiện quá... Giờ e muốn độ lại khi bấm khóa gương tự gập vào và mở khóa thì gương mở ra đc ko bác...