Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dear bác! Xe em vitara 2004! Có khoá của tổng ghế tài xế! Nhu cầu của em là : gặp gương, block cửa, đóng kính 4 cánh, nếu có thêm khoá cửa khi vừa chạy thì càng tốt! Em lắp thêm đèn cửa luôn, xe chưa có remote nha bác! Nói chung trơ khung xương và ít bì thôi! Thank bác!
Dạ do cái gương của bác khi gập vào cơ cấu nó khác những gương kia nên không độ dương mô tơ vào gương đó bác ạ , còn còn mấy món kia thì oki bác ạ .

bác trung ơi. Xe e là porche cayenne 2009, mỗi lần muốn gương gập vào phải vặn cái núm xoay, bất tiện quá... Giờ e muốn độ lại khi bấm khóa gương tự gập vào và mở khóa thì gương mở ra đc ko bác...
Dạ do đường điện của gương bác đi vào hộp điện riêng nên không can thiệp vào được để câu theo remote bác ạ .

Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dạ do cái gương của bác khi gập vào cơ cấu nó khác những gương kia nên không độ dương mô tơ vào gương đó bác ạ , còn còn mấy món kia thì oki bác ạ .

Dạ do đường điện của gương bác đi vào hộp điện riêng nên không can thiệp vào được để câu theo remote bác ạ .
Bác pm cho em giá nha! Em cũng không cần gập gương đâu! Đồ cổ mà! Máy món kia đầy đủ là ok !

Hạng B2
13/8/13
154
42
28
nguonhang.asia
cụ có cách nào độ đèn welcome light giống mấy xe đời cao ko vậy. Nghĩa là khi đến gần xe thì đèn LED ban ngày tự sáng vài giây rồi tắt đó cụ

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác pm cho em giá nha! Em cũng không cần gập gương đâu! Đồ cổ mà! Máy món kia đầy đủ là ok !
dạ em gửi PM cho bác rùi bác check giúp em nhen .

cụ có cách nào độ đèn welcome light giống mấy xe đời cao ko vậy. Nghĩa là khi đến gần xe thì đèn LED ban ngày tự sáng vài giây rồi tắt đó cụ
em chưa làm món này bác ui .

Bác cho em hỏi thời gian thi công là bao lâu vậy bác , loại 2,9tr đó . Khoảng 2h ko bác ?
Dạ mất khoảng 4 tiếng đó bác .

Hạng B2
22/5/12
164
4
18
Chào bác Trung.
Xe em la Huyndai Accent, em muốn làm logo có đèn giống giống mấy chiếc Mec đó bác, không biết có được ko bác? Nếu được thì giá cả thế nào vậy bác?

Tập Lái
7/1/11
2
0
1
Chào bác Trung,
Mình muốn làm gương gập cho xe Ford focus 2014 1.6 AT.
Bác báo giá dùm em.
Cảm ơn bác.

Tập Lái
17/10/14
8
0
1
35
xe có sẵn nút gập phía trog rồi...độ trên remote khóa tự động gập nữa bn vậy bác?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Chào bác Trung.
Xe em la Huyndai Accent, em muốn làm logo có đèn giống giống mấy chiếc Mec đó bác, không biết có được ko bác? Nếu được thì giá cả thế nào vậy bác?
Dạ cái này bác tới em tháo cái Logo ra lấy khuôn làm cho bác được ạ .

Chào bác Trung,
Mình muốn làm gương gập cho xe Ford focus 2014 1.6 AT.
Bác báo giá dùm em.
Cảm ơn bác.
Dạ em gửi Pm giá cho bác nha .

Em muốn độ khoá nhấn cho xe fortuner 2009
Dạ xe bác hình như chưa có mô tơ gập thì phải , em sẽ gửi Pm cho bác nha .

xe có sẵn nút gập phía trog rồi...độ trên remote khóa tự động gập nữa bn vậy bác?
Dạ được bác ạ , em gửi PM cho bác luôn nha .