Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
Thưa các bác dạo chơi trên web tình cờ đọc được thớt:
http://www.otosaigon.com/...%C6%A1ng-m2482380.aspx
của bác xe_online đăng từ ngày: 06.09.2010 lúc 17:28:08 và kết thúc: 15.05.2011 lúc 21:40:11 về: "Xin ý kiến biệt thự The Oasis VSIP Bình Dương"; kể từ ngày kết thúc đến nay cũng gần 1 năm. Nhìn lại toàn bộ sự kiện và tình hình BDS hiện nay nói chung và tại The Oasis VSIP Bình Dương nói riêng. Em nhận thấy từ thớt này có nhiều điều bổ ích song cũng có những điều còn băn khoăn, không biết có những nhận định của các bác có còn chính xác?
Em xin khai quật thớt của bác xe_online, mong tiếp tục nhận được những lời bình luận và trải nghiệm từ các bác đặc biệt là kết luận cuối cùng của bác xe_online sau hơn một năm nhìn lại.
Tks các bác nhiều.

Hạng B1
8/6/05
98
0
6
46
Làm em mò vào đọc lại 8 trang thấy xa hơn nhà em. Em có 1 căn trong Khu Villa APĐ - Làng Việt Kiều cách Cầu Bình triệu khoảng 7km (Đi từ nhà em tới mất gần 20 phút vì giao thông khá đông). Tính làm chổ nghĩ dưỡng và sau này già về ở. Mà 1 tháng may ra nghé nhà được 1 buổi rồi lo quay về lại. Em khuyên các bác làm việc ở SG thì nên mua nhà ở SG còn dư dả thì mua trong các khu Resort có gì họ cho thuê luôn, khi nghỉ dưỡng chỉ cần báo trước thì mình lại dùng. Ku bạn em mới đặt cọc mua 1 căn tại đảo gì đó (hình giọt nước) gần cảng Cát Lái có 4.5tỷ. Sau này mua du thuyền dạo và nghỉ dưỡng cuối tuần. Chổ bác Xe_online đi tới 20km vào trung tâm thì chắc 1 ngày phải bỏ ra 2h để di chuyển đi về thì không nên (Nếu bác chuyển về VSIP làm thì em khuyên nên mua)

Hạng B1
8/6/05
98
0
6
46
Đậu ghe ở Kim Cương mới 10tỷ. Còn chổ giọt nước chắc 1/10 quá. Vụ này em chưa hỏi.
thang real nói:
Ka ka ka...nhà 4,5 tỉ nhưng cái chỗ đậu ghe phải bỏ 10 tỉ mới có bác ợ.

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
<span style=""color: #0000ff;"">Bác xem lại, em thật sự muốn nghe ý kiến từ mọi người cho đến ngày hôm nay sau 1 năm nhìn lại. Hoàn tòan không có ý phang ai cả. Rất mong ý kiến chuyên gia để mở mang tầm nhìn. Tks các bác!</span>
thang real nói:
Vụ này hồi đó em phân tích đâu có sai.<span style=""color: #ff0000;"">Kg biết bác chủ có nghe kg hay là phang nó rồi kg biết</span>.

Status
Không mở trả lời sau này.