Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/8/10
1.254
270
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
wusnat nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Bác xem lại, em thật sự muốn nghe ý kiến từ mọi người cho đến ngày hôm nay sau 1 năm nhìn lại. Hoàn tòan không có ý phang ai cả. Rất mong ý kiến chuyên gia để mở mang tầm nhìn. Tks các bác!</span>
thang real nói:
Vụ này hồi đó em phân tích đâu có sai.<span style=""color: #ff0000;"">Kg biết bác chủ có nghe kg hay là phang nó rồi kg biết</span>.

Phang = mua = xúc = ...đó bác.:D

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
<span style=""color: #0000ff;"">Vâng Tks bác nhiều. Em cũng không phang vụ này, nhưng rất tò mò muốn nghe những nhận xét tiếp theo của các chuyên gia sau một thời gian dài nhìn lại, xem điều gì đúng, điều gì cần rút kinh nghiệm rồi tiếp tục đánh giá tình hình hiện nay ở đây. Đặc biệt là kết quả của bác Xe_Online: không biết</span> <span style=""color: #0000ff;""> đã mua? Đã khai thác? ...?</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Chứ hiện nay các sâu vẫn tiếp tục khẳng định đầu tư ở đây có thể cho thuê 800-1500USD/tháng mà do chủ đầu tư đảm bảo ký hợp đống mới ghế chứ!!!???</span>

thang real nói:
wusnat nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Bác xem lại, em thật sự muốn nghe ý kiến từ mọi người cho đến ngày hôm nay sau 1 năm nhìn lại. Hoàn tòan không có ý phang ai cả. Rất mong ý kiến chuyên gia để mở mang tầm nhìn. Tks các bác!</span>
thang real nói:
Vụ này hồi đó em phân tích đâu có sai.<span style=""color: #ff0000;"">Kg biết bác chủ có nghe kg hay là phang nó rồi kg biết</span>.

<span style=""color: #ff0000;"">Phang = mua = xúc = ...đó bác.:D </span>

Hạng D
30/8/10
1.254
270
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
wusnat nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Vâng Tks bác nhiều. Em cũng không phang vụ này, nhưng rất tò mò muốn nghe những nhận xét tiếp theo của các chuyên gia sau một thời gian dài nhìn lại, xem điều gì đúng, điều gì cần rút kinh nghiệm rồi tiếp tục đánh giá tình hình hiện nay ở đây. Đặc biệt là kết quả của bác Xe_Online: không biết</span> <span style=""color: #0000ff;""> đã mua? Đã khai thác? ...?</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Chứ hiện nay các sâu vẫn tiếp tục khẳng định đầu tư ở đây có thể cho thuê 800-1500USD/tháng mà do chủ đầu tư đảm bảo ký hợp đống mới ghế chứ!!!???</span>

thang real nói:
wusnat nói:
thang real nói:

Hôm bữa có thớt của Sale về vụ này.Em có nói đây là một phương án sáng tạo của chủ ĐT.Giờ em quên giá bán và phương thức thanh toán rồi.Bác đưa 2 tiêu chí đó lên em phân tích rõ cho bác.Còn thời điểm hiện tại theo quan điểm của em nếu tiền bỏ ra mua nhà để cho thuê mà kg sinh lợi bằng gởi NH thì bác kg nên mua,trừ khi bác mua để ở.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.478
113
Mấy hôm nay sâu rao bán loạn xạ
@thảngeal: em phục bác rồi đấy, hôm nào cafe nhé

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Adonis nói:
Đậu ghe ở Kim Cương mới 10tỷ. Còn chổ giọt nước chắc 1/10 quá. Vụ này em chưa hỏi.
thang real nói:
Ka ka ka...nhà 4,5 tỉ nhưng cái chỗ đậu ghe phải bỏ 10 tỉ mới có bác ợ.
Cái mà hình Giọt nước chắc là Hoa Sen Đại Phước - Cù lao Ông Cồn - Cù lao Đại Phước rồi.
Mua cái này xong đúng là phải sắm con ghe mới về Sài Gòn được. hé hé, công nhận thằng cha nào nghĩ ra cái trò bán Ghe ác quá ha, có cái xuồng ba lá rồi mà không có chỗ cất, chả lẽ để nó trôi sông lạc chợ.

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
thang real nói:
solopidi nói:
Mấy hôm nay sâu rao bán loạn xạ
@thảngeal: em phục bác rồi đấy, hôm nào cafe nhé

Tiêu chuẩn của em 1 ngày 10 ly.Bác rảnh thì ớ một cái là gặp em thôi.:D
bác quá dữ, em thì chỉ 5 ly đúng tiu chuẩn Mẽo là đủ không bị lên máu thôi ợ. Nhưng mỗi ly của em có dung tích đâu tầm 750ml :D:D:D ... hí hí ...

bravia nói:
Adonis nói:
Đậu ghe ở Kim Cương mới 10tỷ. Còn chổ giọt nước chắc 1/10 quá. Vụ này em chưa hỏi.
thang real nói:
Ka ka ka...nhà 4,5 tỉ nhưng cái chỗ đậu ghe phải bỏ 10 tỉ mới có bác ợ.
Cái mà hình Giọt nước chắc là Hoa Sen Đại Phước - Cù lao Ông Cồn - Cù lao Đại Phước rồi.
Mua cái này xong đúng là phải sắm con ghe mới về Sài Gòn được. hé hé, công nhận thằng cha nào nghĩ ra cái trò bán Ghe ác quá ha, có cái xuồng ba lá rồi mà không có chỗ cất, chả lẽ để nó trôi sông lạc chợ.
chiêu thức 'bán máy in cực rẻ, mực in cực mắc' chắc không ai lạ từ 10 năm nay:p:p.
em mới đọc quyển Free - cùng tác giả với The long tail, bít típ cái chiêu của Gillette là tặng dao cạo để bán lưỡi dao dùng 1 lần, quá nhắng lun.

giờ bác nào máo thì làm cái trò tặng đất ra sổ miễn phí sau khi xây, chỉ cần đặt cọc 50 phần trăm giá trị xây nhà, nhưng mún xây dựng phải thuê qua cty tặng đất, sau 1 năm 2 năm k xây mất cọc khỏi lấy đất ... hê hê ... em dự là bán chạy đó.

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
<span style=""color: #ff0000;"">Bác đánh giá thế nào về sự bảo toàn của đồng vốn: Nếu đầu tư vào nhà ở đây tuy không sinh lời nhiều nhưng vẫn còn là căn nhà, ngược lại gửi ngân hàng lãi suất ngày một đi xuống + lạm phát - Đồng tiền mất giá. Cán cân này nên nghiêng về phía nào cho yên tâm?</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Tks bác nhiều</span>
thang real nói:
wusnat nói:

thang real nói:
wusnat nói:
thang real nói:

Hôm bữa có thớt của Sale về vụ này.Em có nói đây là một phương án sáng tạo của chủ ĐT.Giờ em quên giá bán và phương thức thanh toán rồi.Bác đưa 2 tiêu chí đó lên em phân tích rõ cho bác.Còn thời điểm hiện tại <span style=""color: #0000ff;"">theo quan điểm của em nếu tiền bỏ ra mua nhà để cho thuê mà kg sinh lợi bằng gởi NH thì bác kg nên mua</span>,trừ khi bác mua để ở.

Status
Không mở trả lời sau này.