Hạng C
10/9/07
971
66
28
RE: Khai trương Topic chùm ảnh Hội ngộ Tứ giác Long Xuyên

Trích đoạn: mợ tài

Hai nghệ sỹ làm được nhiều cái đẹp, nhưng phong cách của Quất hoang dã và tinh tế, rất khác với Bà còng nhỉ! Tiếp đi bạn, mai mốt tự mình rà lại và lược bớt đi cho tinh cốt là được.

Bác Bacong là bậc tiền bối...e chỉ là chụp bậy bạ chơi....bác kiu e là "nghệ sỹ"...hè hè...làm e khoái quá [8D][8D]

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời

Trích đoạn: phongluu

Banh da xẻ thịt ...... Đẹp lắm Kitty ơi.....:D
Trích đoạn: kittyharry

Đẹp lắm Quất ơi, nhưng muh bỏ tấm thứ 6 thì se-ri ảnh hay hơn!:)
Các bác giàu trí tưởng bở nên cứ đòi bỏ.Đúng là đàn ông chỉ biết yêu bằng mắt.

Những tấm khác đẹp nền nã, thanh bình...nhưng để có những lúc thanh bình, sugn sướng thì cũng fải có lúc trầy vi tróc vảy chớ bác.
Em thì khoái nhìn từ xấu đến đẹp hơn (đỡ bị té đó mừ)

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Có một lần, em đi theo tiếng gọi của cảm xúc, và nhận lại được thật nhiều xúc cảm!

Có một ngày, chuẩn bị rời xa Saigon thương mến với chan chứa tình cảm, em chợt nhận ra rằng sẽ còn lại mãi đấy trong nỗi nhớ niềm thương và kỉ niệm những gương mặt bạn bè mến yêu, những ánh nhìn sâu thẳm, những vòng tay ấm áp tình bè bạn, những lời nói chân tình từ tận đáy con tim....

Chia tay nhé Miền Tây thương mến!

Chia tay nhé những người "bạn" dấu yêu!

Hẹn một ngày em sẽ trở lại bằng tất cả nỗi nhớ niềm thương!

Hạng B1
2/7/08
62
0
0

Bye người Hanoi nhé . Đêm đó có 1 " vụ án truy tìm " nho nhỏ ko biết e có biết không ? Chúc luôn vui ...

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Bác Quất chụp ảnh đẹp quá, em thích ảnh phong cảnh của bác hơn. Nói như mợ Tài là có nét gì đó hoang dã, mộc mạc. Chứ bác chụp người mà cũng hoang dã mộc mạc thì em kinh lắm.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Chứ bác chụp người mà cũng hoang dã mộc mạc thì em kinh lắm.
Có lúc cần hoang dã cũng hay mà con người mộc mạc thì càng hay ! :D:D có gì đâu mà kinh vậy bác ? :D:D

Hạng B2
3/3/08
125
0
16
HCMC

Trích đoạn: mợ tài
...
Tưởng chỉ có một người nhận ra và lặng lẽ khám phá nét đẹp của nàng trăng thôi! Ai ngờ bác Bà Còng tinh ý thấy ngay và show lên làm gia tài chung cho mọi người cùng ngắm!

Có chai sạn cách mấy cũng phải công nhận các mỹ nhân O S rất gợi cảm mà lại có tài. Phụ nữ mình còn thích nói chi các bác tài nam, không ngắm mê sao được! Thêm vào chút tài năng của Bà Còng nữa thi chả khác chi các mỹ nhân khuynh quốc ! Các này lthật là vốn quý của OS.

Tiếc là hôm ấy Bà còng không mở sery ảnh teen age nhỉ, giá mái tóc dài của con gái em được bác chiếu cố ... :)
Mợ Tài quả thật là nôn nóng...
Và trong một lần gặp mặt Lão huynh Bacong gần đây SaigonGuider có nói sơ sơ về "cái ý này" của Mợ Tài... Bacong huynh chỉ cười tủm tĩm, ngồi ngắm ly cà phê... mà không nói gì!
Hóa ra... "gừng càng già càng cay"
SaigonGuider tôi vừa nhận được một cái i-mêu mới nhất tù Lão huynh Bacong, trích chuyển đến OS-XNL chúng ta...

Dear SaigonGuider,
Cô bé tròn chỉnh có mái tóc dài đen mượt quá thắt lưng với chiếc dù mầu cam rực rỡ nổi bật giữa đám đông thì dù rằng bacong có bị cuốn hút bởi các Miss CV đi nữa thì cũng không thể nào bỏ sót cô được hà... hà... SaigonGuider nhắn với Mợ Tài chớ vội thất vọng vì bacong còn bận đưa ảnh cô lên tạp chí của tuổi Teens mừ.... ha... ha... ha...

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây

Hay thật . Nội công của Bacong và SGG quả là thâm hậu. Bội phục, bội phục

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời

Các bác này chơi kỳ, cứ diếm hàng hoài, lâu lâu mới nhá ra 1 phát để giữ giá làm cao.
EM là em nóng lắm rùi, ngaỳ naò cũng fải 2 lượt mò vô đây để coi hình mới, các bác làm em bị sếp la wá trơì, tôị ăn cắp thời gian cuả cty
Bắt đền các bác đó :(:(:(