Hạng F
10/11/07
5.231
405
83
RE: Khai trương Topic chùm ảnh Hội ngộ Tứ giác Long Xuyên

Trích đoạn: SaigonGuider

Trích đoạn: mợ tài
...
Tưởng chỉ có một người nhận ra và lặng lẽ khám phá nét đẹp của nàng trăng thôi! Ai ngờ bác Bà Còng tinh ý thấy ngay và show lên làm gia tài chung cho mọi người cùng ngắm!

Có chai sạn cách mấy cũng phải công nhận các mỹ nhân O S rất gợi cảm mà lại có tài. Phụ nữ mình còn thích nói chi các bác tài nam, không ngắm mê sao được! Thêm vào chút tài năng của Bà Còng nữa thi chả khác chi các mỹ nhân khuynh quốc ! Các này lthật là vốn quý của OS.

Tiếc là hôm ấy Bà còng không mở sery ảnh teen age nhỉ, giá mái tóc dài của con gái em được bác chiếu cố ... :)
Mợ Tài quả thật là nôn nóng...
Và trong một lần gặp mặt Lão huynh Bacong gần đây SaigonGuider có nói sơ sơ về "cái ý này" của Mợ Tài... Bacong huynh chỉ cười tủm tĩm, ngồi ngắm ly cà phê... mà không nói gì!
Hóa ra... "gừng càng già càng cay"
SaigonGuider tôi vừa nhận được một cái i-mêu mới nhất tù Lão huynh Bacong, trích chuyển đến OS-XNL chúng ta...

Dear SaigonGuider,
Cô bé tròn chỉnh có mái tóc dài đen mượt quá thắt lưng với chiếc dù mầu cam rực rỡ nổi bật giữa đám đông thì dù rằng bacong có bị cuốn hút bởi các Miss CV đi nữa thì cũng không thể nào bỏ sót cô được hà... hà... SaigonGuider nhắn với Mợ Tài chớ vội thất vọng vì bacong còn bận đưa ảnh cô lên tạp chí của tuổi Teens mừ.... ha... ha... ha...

Cảm ơn bác bacong và bác SGG lắm. Bác thật tài năng và nhân hậu. Ai "vào tay" bác cũng trở nên xinh đẹp đáng yêu. Con bé nhà em sướng vui hớn hở từ lúc thấy hình tới giờ, đang hỏi cách làm sao xin được file ảnh gốc của bác để đem đi khoe bạn đấy,

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Tuyệt lắm các bác!Hôm nay tui mới xem hết sê ri hình ảnh khổng lồ của các tay săn ảnh Xóm mình và nhóm bạn đồng hành (trong đó có bác Ba Công là nòng cốt).Bác e.whoiswho rất chịu khó tìm góc máy độc đáo ,tạo nên những bức ảnh chuyên nghiệp và đầy xúc cảm!Còn nhiều nữa sự tham gia của các bác trong đoàn...góp phần làm phong phú cho bộ hình của chúng ta.Xin cảm ơn lòng đam mê và sự nhiệt tình của các bác!Đây quả là một chuyến đi đáng nhớ,tiếc cho những ai không tham gia được hành trình VỀ MIỀN TÂY rất hoành tráng này,trong đó có tui!:(

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/7/08
1.504
80
48

Trích đoạn: hcivic

Tuyệt lắm các bác!Hôm nay tui mới xem hết sê ri hình ảnh khổng lồ của các tay săn ảnh Xóm mình và nhóm bạn đồng hành (trong đó có bác Ba Công là nòng cốt).Bác e.whoiswho rất chịu khó tìm góc máy độc đáo ,tạo nên những bức ảnh chuyên nghiệp và đầy xúc cảm!Còn nhiều nữa sự tham gia của các bác trong đoàn...góp phần làm phong phú cho bộ hình của chúng ta.Xin cảm ơn lòng đam mê và sự nhiệt tình của các bác!Đây quả là một chuyến đi đáng nhớ,tiếc cho những ai không tham gia được hành trình VỀ MIỀN TÂY rất hoành tráng này,trong đó có tui!:(

úi zời ơi, lổ mũi e nó to bác ơi,
e chỉ có vài cái đóng góp nhỏ cho mục ảnh phóng sự hành trình thôi
còn nhiều nhiều Bác Chuyên Nghiệp, và cả những tay bấm trẻ mới up lên nữa kìa,
e có ao ước Bác HT xem xét thành lập hội ảnh và mời những tay máy Lão luyện (Bác Ba Cong, Walkalone...) để ACE XNL thọ záo, trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm các bác ơi... E AO ƯỚC LẬP PHÒNG ẢNH XNL...

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

@Bác ailaai: Công nhận bác rất đam mê chụp ảnh:D.Humqua em mua thẻ SD 2G cho máy S3IS chỉ có 300k ,quá rẻ lun .Nhớ khi mua máy ,lấy lun thẻ 1 G ,Ngọc canon nó chém em 50USD,hic.:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16

Trích đoạn: vankhanhktpn

@Bác ailaai: Công nhận bác rất đam mê chụp ảnh:D.Humqua em mua thẻ SD 2G cho máy S3IS chỉ có 300k ,quá rẻ lun .Nhớ khi mua máy ,lấy lun thẻ 1 G ,Ngọc canon nó chém em 50USD,hic.:(
bác mua lúc nào mà cái SD 1G tận 50USD zậy.
giờ bác mua SD 2G mà 300k chắc là hàng Nhật, chứ hàng Taiwan có 180k thui.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: tuanferrari

Em mua hình như năm kia ,hồi mới ra S3IS đóa ,máy thì 520 USD , bán kèm thẻ 1 G là 50 usd( Tiệm Ngọc Canon- V. V.T) . Có lẽ nó thịt được con nai :D

YVH
Tập Lái
24/7/08
42
0
6

Trích đoạn: tuanferrari

Em mua hình như năm kia ,hồi mới ra S3IS đóa ,máy thì 520 USD , bán kèm thẻ 1 G là 50 usd( Tiệm Ngọc Canon- V. V.T) . Có lẽ nó thịt được con nai :D

Thời điểm bác mua thẻ 1g hàng xịn giá 800-900ng là đúng rồi, kô quá mắc

Hàng 2g giờ còn có 130ng tốc độ 50x, tốc độ lớn hơn giá sẽ cao hơn (hàng TQ). Giờ hàng TQ xịn với hàng TQ nhái chả biết đâu mà phân biệt, cứ mua anh nhái xài có bảo hành cũng chẳng sợ.

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

cũng năm kia em mua ở Ngọc canon 1 em A530 cùi được tặng SD 1Gb + đồ đọc card + v.v..mà. Hok lẽ mua hàng xịn hok được tặng sao.