Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội
Re:Khám phá đối thủ của Innova- Grand Livina

[BLOCKQUOTE]
TenFeb2006 nói:
Ken_block nói:
TOINNOV nói:
Khoảng tháng 7-8/2009 em có xem qua xe này ở SP ô tô trên đường Nguyễn Thị Minh Khai, xe nhập (hình như từ đài loan), giá 36k Mỹ (chưa trả giá). Nói chung cũng tạm được, vỏ khá chắc (hơn Inn) nhưng hơi chật, nội thất thường, 1 dàn lạnh,... và em thấy tổng quan là thua Inn. Em nghĩ nếu giá khoảng 30K là hợp lý.

em nói cái này có lẽ hơi ngạo mạn.Ỉn hơn ai mà các bác cứ khen?nếu các bác biết nhìn cái nào tốt,cái nào xấu mà không phụ thuộc vào thương hiệu thì chắc gì các bác đã chọn Ỉn?đi thì như chuồng vịt ý,ghế ngồi thì đau cả lưng,máy thì kêu như công nông thời bao cấp ý xếp hàng cả năm mới có xe,nếu các bác thích xe 3 zàn hoàn toàn có thể chế (mỗi zàn 6t).Chứ mua ỉn thì nên nhìn nhận thực tế 1 tý.HÊt

…quá chớ không phải hơi. Toy nó làm cái chuồng vịt mà bán nhiều như vậy khiến cho mấy ông kia thèm nhỏ giải …còn bác tự nhận bác biết nhìn nhận hơn người khác mà phát biểu như thế này thì đủ biết rồi…thế bác có mua In đi chưa, hay là chỉ đi mấy chiếc Taxi rồi thao thao lên, còn bác chưa mua đi qua mà nói thế thì …potay.com

em chẳng tự nhận gì cả,bác đi ỉn mà không thấy vỏ nó kêu đến nhức óc cùng bộ ghế ngồi như giở hơi thì em nghĩ bác nên...đi khám
.Bác cứ làm như em chưa biết ỉn là gì không bằng ý,ngày xưa thấy nó kiểu đầu đạn giống Previa cùng mấy lời kích đểu của họ hàng thì suýt em cưới nó rồi,em lái thử nó trên dưới 10 lần rồi,còn chuyện tự nhận,em nghĩ bác nên suy nghĩ lại,em chỉ nói hãy nhìn sự việc một goc nhìn bằng nhau một tẹo,chứ taxi ỉn mời em em cũng cóc thèm đi,hỏng xe thì mượn bạn bè xe ko thiếu (xe nissan ít hỏng nên cái này khó,hiệu quả là từ ngày mua xe đến giờ chưa hỏng hóc gì nhớ!!!),đi đông thì nhà em còn con Space chạy tour thừa chỗ luôn nhá,đi làm thì em đi xe riêng hoặc hôm nào trở gió yêu môi trường thì đi xe đạp.Còn nội thất,toy-Lex hay dùng đồ nhựa chẳng bao giờ sánh được nis-inf với kim loại đan da hoặc vân gỗ của inf nhìn cũng sang hơn,của toy(nhất là camry,nhìn như cốt ép dán vào).Vậy nên muỗi đừng đòi đọ với inox,so sánh thương hiệu như kiểu của bác,thiên hạ chắc chỉ có vòng luẩn quẩn:"toyota muôn năm...."

P/s:à mà quên!toy xịn gì mà túi khí không bung nhỉ,đến hãng thì lại:"đâm chưa đúng kiểu",chết rồi mà vẫn còn chưa đúng kiểu,hài thật!!!

[/BLOCKQUOTE]

Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội

Chú ý:bài viết trên không có ý khoe khoang,chỉ mong nhìn nhận đúng vấn đề.HẾT!!!!

Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52

Ken_block nói:
[BLOCKQUOTE]
TenFeb2006 nói:
Ken_block nói:
TOINNOV nói:
Khoảng tháng 7-8/2009 em có xem qua xe này ở SP ô tô trên đường Nguyễn Thị Minh Khai, xe nhập (hình như từ đài loan), giá 36k Mỹ (chưa trả giá). Nói chung cũng tạm được, vỏ khá chắc (hơn Inn) nhưng hơi chật, nội thất thường, 1 dàn lạnh,... và em thấy tổng quan là thua Inn. Em nghĩ nếu giá khoảng 30K là hợp lý.

em nói cái này có lẽ hơi ngạo mạn.Ỉn hơn ai mà các bác cứ khen?nếu các bác biết nhìn cái nào tốt,cái nào xấu mà không phụ thuộc vào thương hiệu thì chắc gì các bác đã chọn Ỉn?đi thì như chuồng vịt ý,ghế ngồi thì đau cả lưng,máy thì kêu như công nông thời bao cấp ý xếp hàng cả năm mới có xe,nếu các bác thích xe 3 zàn hoàn toàn có thể chế (mỗi zàn 6t).Chứ mua ỉn thì nên nhìn nhận thực tế 1 tý.HÊt

…quá chớ không phải hơi. Toy nó làm cái chuồng vịt mà bán nhiều như vậy khiến cho mấy ông kia thèm nhỏ giải …còn bác tự nhận bác biết nhìn nhận hơn người khác mà phát biểu như thế này thì đủ biết rồi…thế bác có mua In đi chưa, hay là chỉ đi mấy chiếc Taxi rồi thao thao lên, còn bác chưa mua đi qua mà nói thế thì …potay.com

em chẳng tự nhận gì cả,bác đi ỉn mà không thấy vỏ nó kêu đến nhức óc cùng bộ ghế ngồi như giở hơi thì em nghĩ bác nên...đi khám
.Bác cứ làm như em chưa biết ỉn là gì không bằng ý,ngày xưa thấy nó kiểu đầu đạn giống Previa cùng mấy lời kích đểu của họ hàng thì suýt em cưới nó rồi,em lái thử nó trên dưới 10 lần rồi,còn chuyện tự nhận,em nghĩ bác nên suy nghĩ lại,em chỉ nói hãy nhìn sự việc một goc nhìn bằng nhau một tẹo,chứ taxi ỉn mời em em cũng cóc thèm đi,hỏng xe thì mượn bạn bè xe ko thiếu (xe nissan ít hỏng nên cái này khó,hiệu quả là từ ngày mua xe đến giờ chưa hỏng hóc gì nhớ!!!),đi đông thì nhà em còn con Space chạy tour thừa chỗ luôn nhá,đi làm thì em đi xe riêng hoặc hôm nào trở gió yêu môi trường thì đi xe đạp.Còn nội thất,toy-Lex hay dùng đồ nhựa chẳng bao giờ sánh được nis-inf với kim loại đan da hoặc vân gỗ của inf nhìn cũng sang hơn,của toy(nhất là camry,nhìn như cốt ép dán vào).Vậy nên muỗi đừng đòi đọ với inox,so sánh thương hiệu như kiểu của bác,thiên hạ chắc chỉ có vòng luẩn quẩn:"toyota muôn năm...."

P/s:à mà quên!toy xịn gì mà túi khí không bung nhỉ,đến hãng thì lại:"đâm chưa đúng kiểu",chết rồi mà vẫn còn chưa đúng kiểu,hài thật!!!

[/BLOCKQUOTE]

Bác này là sêu Hãng khác. Đi Ỉn được mấy m mà nói như......Hay chắc là cảm nhận trên Ỉn J tàn tạ long sòng sọc rồi nghĩ đời sau này cũng thế chăng?

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Ôi tại sao mỗi lần nói về Ỉn là lại có một cuộc nội chiến nho nhỏ trên OS thía lày, em đề nghị tẩy chay Ỉn vì nó là nguyên nhân gây mất đoàn kết. Em vọt

Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang

Cá nhân em thấy In đẹp dễ xài dễ bán.Nhưng nếu mua xe chạy em hứa với lòng là k bao giờ mua In

Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội

em đi tất các đời của ỉn cả cũ cả mới rồi bác manhcuong ạ!!!

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Dạo này em thấy xe Taxi mới của các hãng taxi toàn Innova G. Chắc là Toy sắp giãi tán IN nên bán cho các hãng Taxi giá chỉ bằng Innova J. Ra Innova SCR hốt cú chót nữa là ok

Tập Lái
1/3/10
33
0
0

bác chủ xị phân tích rất chuyên nghiệp...bác làm cho nissan vn phai kg?
có ai muốn lái thử xe thi phone số này 0913716673.phải chạy thử, cảm nhận
mới có ý kiến chính xác được....hehe

Tập Lái
1/3/10
33
0
0

bác chủ xị phân tích rất chuyên nghiệp...bác làm cho nissan vn phai kg?
có ai muốn lái thử xe thi phone số này 0913716673.phải chạy thử, cảm nhận
mới có ý kiến chính xác được....hehe

Tập Lái
1/3/10
33
0
0

khỏang 34k usd bác ạ