Tập Lái
19/6/19
31
1.101
96
Thằng hèn hạ mới chủi đổng. Mày giúp thì ra nhanh!
Đeos giúp thì biến!

Móa..hổ báo kuynh...

mà thôi,kính già..gia để tuổi cho...các cụ đã lói...cấm có sai..

Pa này..đã già mà còn không nên nết...mìn chưa đủ tuổi đú được..

1 sự nhịn,9 sự lành..

Thui..em chym kút vậy..

@cần dao thì em có...chứ mí tay csgt đó ló..có súng..có bầy .."..tiếp thị sữa.."....em không chơi kiểu hội đồng được đâu anh ơi..

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Xe em hết đk 3 tuần em làm biếng đi đk nên để vầy chạy loanh quoanh sg lun. Qua biết bao nhiêu chốt mà chả anh nào quan tâm.
[Khẩn cấp!] Lỗi quá han đăng kiểm thì phạt bao nhiêu?

Attachments

Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Móa..hổ báo kuynh...

mà thôi,kính già..gia để tuổi cho...các cụ đã lói...cấm có sai..

Pa này..đã già mà còn không nên nết...mìn chưa đủ tuổi đú được..

1 sự nhịn,9 sự lành..

Thui..em chym kút vậy..

@cần dao thì em có...chứ mí tay csgt đó ló..có súng..có bầy .."..tiếp thị sữa.."....em không chơi kiểu hội đồng được đâu anh ơi..
@condao được thả rồi, mà ở xa quá lười lắm.

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO
Em bị ở Mai Chí Thọ 1 lần vào dịp Tết 2 năm trước, tốn 2 ổ bánh mì thịt.

Hạng F
16/7/15
6.347
26.284
113
xì phố gắt thiệt, em ở BD quên đăng kiểm có 2 tháng, ngày nào cũng chạy ngang mấy a, mà có bị gì đâu :p tới lúc phát hiện hết đăng kiểm, chạy mà teo cả t-r-y-m :confused: vô được tới trạm đk rồi thì... :rolleyes::D

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.056
113
Quan trọng là thần thái xử lý đúng bài ngay chỗ đó . con xe em mua tập lái 30 tr, sửa các kiểu hơn chục triệu chạy năm rưỡi bán 42.tài xế xuống xe nói chạy mướn, mới kích bình + bơm bánh mang đi đăng kiểm vừa đủ tiền đăng kiểm, ko có tiền mấy anh thích thì mang vô bãi xe chủ chừng nào rãnh qua đóng phạt lấy về, nó chạy luôn
View attachment 1953863
Giờ mà kiếm đc con nào cực rẻ, chạy không vấn đề gì chỉ bơm xăng thay nhớt thay phụ kiện chạy thì em liều mình luôn khỏi đăng kiểm và chơi bài của bác. Chạy trong nội ô gần nhà đưa đón con đi học và quăng xe ngoài đường luôn cho nó ra thằng người hihi