Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Lỗi này 3.5tr, chắc cưa đôi là xong thôi.
Dạo này các xxx đói, thấy chạy ngang toàn nhòm tem đk. Mà iem nhà phê nên cẩn thận lắm, toàn đi đk trước ngày thôi :)

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
xì phố gắt thiệt, em ở BD quên đăng kiểm có 2 tháng, ngày nào cũng chạy ngang mấy a, mà có bị gì đâu :p tới lúc phát hiện hết đăng kiểm, chạy mà teo cả t-r-y-m :confused: vô được tới trạm đk rồi thì... :rolleyes::D

Mỗi lần đi đăng kiểm thật sớm để còn đi làm, vào đó 6h mà thấy xếp 1 hàng dài cả chục chiếc, thì ra mí ảnh xuyên đêm, tranh thủ trời chưa rạng sáng cho xe vào xếp hàng, lên nhìn thì anh nào cũng quắc vài ngày -> 1 tuần

Bên QL13 Bình Triệu là trùm vụ bắt quá hạn, trước khi quẹo vào đăng kiểm ở đây phải quay đầu, xxx cứ me chỗ đó là vô ngon

Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Giờ mà kiếm đc con nào cực rẻ, chạy không vấn đề gì chỉ bơm xăng thay nhớt thay phụ kiện chạy thì em liều mình luôn khỏi đăng kiểm và chơi bài của bác. Chạy trong nội ô gần nhà đưa đón con đi học và quăng xe ngoài đường luôn cho nó ra thằng người hihi
sống và làm việc theo pháp luật đi anh, 1 chiếc cỡ 100 triệu nếu ko đòi hỏi gì nhiều thì chạy cũng ổn. Nhưng em không mang xe đi đăng kiểm lúc đó vì biết nếu điều khiển xe hết hạn đăng kiểm mà va quẹt gây tai nạn giao thông là tội hình sự :). Xe cũ thường cà vẹt không chính chủ giao tài xế đi là miễn mọi trách nhiệm, tốn 300K... Hơi đểu nhưng tự bảo vệ mình

Hạng D
30/6/08
1.505
67.614
113
59
xì phố gắt thiệt, em ở BD quên đăng kiểm có 2 tháng, ngày nào cũng chạy ngang mấy a, mà có bị gì đâu :p tới lúc phát hiện hết đăng kiểm, chạy mà teo cả t-r-y-m :confused: vô được tới trạm đk rồi thì... :rolleyes::D
Ở Sài Thành phải tiền nhiều hơn BD là cái chắc.

Phi công
13/11/14
564
34.359
93
Chợ lạc xoong
Với khẩu khí của a Hà ntn thì mọi chuyện đã giải quyết xong lâu từ đầu rồi, chẳng qua là ảnh chỉ muốn kể lại như một chiến tích, và cứ có dịp là chửi csgt nhưng thực chất là mình sai lè ra.

Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
61.545
113
Nội ô vẫn dinh.
Ngay ngã tư VTSau-ĐTHoang dí theo tới VTSau-Pasteur, cho xe về, cầm cavet. Chốt hạ 2chai cho cái tội trễ hạn 2 ngày. Luật là cưa đôi 7/2 chai cho tội này.
Vãi đạn thiệt chứ.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Anh dán kiểu này tụi nó hoa mắt rồi. :)
Anh an tâm bọn này siêu lắm, em bị bắt 1 lần ở gần nguyễn huệ đút túi 1 chai, 1 ở ngay nguyễn văn trỗi em xin cái biên bản ko thắt seatbelt, 1 khi đag bơm 60 ở Đông Tây em xin biên bản nghe alo khi đag chạy xe. Xe chỉ vừa hết đk 1 ngày.
Này em chạy tù tì 3 tuần luôn :D :D