Hạng D
18/4/15
1.447
11.480
113
Daihatsu phải ko?
Giờ thấy người sử dụng Yarris, Veloz im như hết, trước hay khoe như siêu xư!?

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
1/4/15
1.289
2.355
113
phân khúc dưới có xpander, ngang có cu to, trên có carnival, 3 dòng đều ngon trong phân khúc, cần gì phải cọc, chờ đợi dòng taxi cross này nhỉ, tô ko quan tâm thị trường vịt thì ko nên mở bán tại đây để ntd ngày càng ngán vụ lạc.

Hạng B2
23/8/20
146
195
43
36
Không hiểu sao đến bây giờ vẫn có người mê con xe này được nhỉ ??? giá gần 1 tỷ có quá nhiều sự lựa chọn luôn á, đi gia đình mà cứ đâm đầu vào con xe xấu mù, bước trên xe xuống cái người ta liên tưởng đến thuê xe hoặc xe.....thuê.

Hạng D
14/8/16
1.971
2.378
113
40
Ế thì ế đi còn cải tiến sản phẩm, khang với chả khang. Tháng này xếp hạng best bản thì nói khang thôi. Có ai mua đâu mà khang hàng chứ!

Hạng B2
3/8/16
481
891
93
Bài viết về Innova nhưng không thấy người muốn mua Innova vào đây ý kiến. Chỉ có một số lượng "quan tâm" Innova, nói rộng ra là "quan tâm" Toy vào cho ý kiến, và vẫn là những gương mặt "không mới".
Ủa vậy hả anh, em tưởng những người muốn mua Innova đã mua Custin hay Xpander hết rồi chứ !?

Thấy anh post bài ở đây, không biết anh "quan tâm" Innova hay là "quan tâm" Toy VN nè ?

Em thì em không quan tâm gương mặt "không mới" hay "không cũ" đâu, đây là diễn đàn nên mọi người có quyền nêu lên ý kiến thoải mái, miễn không vi phạm pháp luật hay vi phạm quy định của diễn đàn.
Khan hàng, khách mua Toyota Innova Cross phải chờ giao xe khoảng vài tháng

Tập Lái
19/11/20
26
29
13
48
Ủa vậy hả anh, em tưởng những người muốn mua Innova đã mua Custin hay Xpander hết rồi chứ !?

Thấy anh post bài ở đây, không biết anh "quan tâm" Innova hay là "quan tâm" Toy VN nè ?

Em thì em không quan tâm gương mặt "không mới" hay "không cũ" đâu, đây là diễn đàn nên mọi người có quyền nêu lên ý kiến thoải mái, miễn không vi phạm pháp luật hay vi phạm quy định của diễn đàn.
View attachment 3095039
Tất nhiên là anh có quyền ý kiến chứ, tôi có nói anh không có quyền ý kiến đâu mà anh nhảy dựng lên thế, tôi chỉ nhận xét thôi mà.
Tôi cũng chẳng phải sell gì nên cũng không quan tâm mấy số liệu anh cung cấp, dù sao cũng cám ơn anh.
Tôi muốn mua nên quan tâm trải nghiệm người dùng như thế nào thôi. Nếu anh có thông tin cung cấp thì vô cùng cám ơn anh.
À tôi rất ít ý kiến ở đây, lâu lâu vô đọc ý kiến các anh thấy mắc cười quá nên có ý kiến vậy đó, chắc tôi cũng được quyền có ý kiến của mình chứ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: camapsaigon
Hạng B2
3/8/16
481
891
93
Tất nhiên là anh có quyền ý kiến chứ, tôi có nói anh không có quyền ý kiến đâu mà anh nhảy dựng lên thế, tôi chỉ nhận xét thôi mà.
Tôi cũng chẳng phải sell gì nên cũng không quan tâm mấy số liệu anh cung cấp, dù sao cũng cám ơn anh.
Tôi muốn mua nên quan tâm trải nghiệm người dùng như thế nào thôi. Nếu anh có thông tin cung cấp thì vô cùng cám ơn anh.
À tôi rất ít ý kiến ở đây, lâu lâu vô đọc ý kiến các anh thấy mắc cười quá nên có ý kiến vậy đó, chắc tôi cũng được quyền có ý kiến của mình chứ nhỉ?
Em nhảy dựng lên hồi nào vậy anh? Sao anh lại nghĩ em như vậy? Em nói chuyện rất đàng hoàng mà !?

Số liệu là con số không biết nói dối, anh không quan tâm thì cũng không sao.

Còn trải nghiệm người sử dụng, em cũng đã kể 1 trường hợp bạn em muốn lấy Inn Cross cách đây 1 tháng, tiếc là em không còn cơ hội đó!

Anh có đọc comment của mọi người mà thấy mắc cười thì anh cứ cười thôi nè, anh cũng có quyền post thoải mái, ai cấm anh đâu ha!

Riêng về chuyện mắc cười thì CÁ NHÂN em thấy cái "khan hàng" nó mắc cười quá, cho em cười hihi cái nghen!

Tập Lái
19/11/20
26
29
13
48
Em nhảy dựng lên hồi nào vậy anh? Sao anh lại nghĩ em như vậy? Em nói chuyện rất đàng hoàng mà !?

Số liệu là con số không biết nói dối, anh không quan tâm thì cũng không sao.

Còn trải nghiệm người sử dụng, em cũng đã kể 1 trường hợp bạn em muốn lấy Inn Cross cách đây 1 tháng, tiếc là em không còn cơ hội đó!

Anh có đọc comment của mọi người mà thấy mắc cười thì anh cứ cười thôi nè, anh cũng có quyền post thoải mái, ai cấm anh đâu ha!

Riêng về chuyện mắc cười thì CÁ NHÂN em thấy cái "khan hàng" nó mắc cười quá, cho em cười hihi cái nghen!
À, ra là anh không có nhảy dựng lên.
Xin lỗi anh vì tôi nhầm.
Tôi lại nghĩ khác, số liệu chẳng nói lên nhiều điều. Tôi không cần quan tâm số liệu, thằng Toy nó cũng làm giả số liệu đó thôi.
Còn trong kinh doanh, khan hàng hay giả khan hàng, nó cũng bình thường cả, kệ chúng nó.
Tất nhiên là anh quan tâm thì cũng kệ anh vậy.

• Like
Reactions: tan.hd